Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley
Re:Hyundai - Tucson moi, ten la "ix35" - THONG TIN MOI CAP NHAT NONG HOI DAY

Tucsonlove nói:
Me^4banh nói:
Bác cho em biết em nó xuống cảng nào ạ? Ulsan? Hải Phòng hay ... cảng của ... Lào????

Ilcheon hoặc Pusan thưa cụ ah
Về đến Hai Phòng mơ giá đó thì ko có xe mờ bán đấy chứ;)

Nhưng nghe nói, cụ KTV Auto có giá tôt hơn giá đó

Bác đích thực là sale của KTV rồi thì còn nghe với nói gì nửa? yahoo mail của bác trong profile nè: Yahoo:
Ktvcorp

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/7/09
133
2
0
34

Me^4banh nói:
ÔI chán quá đi, bác tucsonlove ơi , ai lại đi tự khen mình thế. Anh em trên này đọc 2 box ở OS và OF đều biết KTV và tucsonlove là 1 người mà. Thôi em chào bác (em cũng định đặt của bác đấy ạ). Em ngược.

thớt này vui nhể

Hạng B2
21/7/07
313
7
18

các bác sale đủ trò nhỉ

Tập Lái
8/9/09
43
0
0

nslinh nói:
Tucsonlove nói:
Me^4banh nói:
Bác cho em biết em nó xuống cảng nào ạ? Ulsan? Hải Phòng hay ... cảng của ... Lào????

Ilcheon hoặc Pusan thưa cụ ah
Về đến Hai Phòng mơ giá đó thì ko có xe mờ bán đấy chứ;)

Nhưng nghe nói, cụ KTV Auto có giá tôt hơn giá đó

Bác đích thực là sale của KTV rồi thì còn nghe với nói gì nửa?

Hehehe, Bác Bác vui tính thật

Đúng là nghe nói thế, còn thực tế thế nào thì Call mới biết, phai ko nhỉ các Cụ

Cuối tuần thế này, cũng vui phết nhở

Tập Lái
3/6/09
19
1
3

Dạ, mời các bác xem fone của bác Tucsonlove nhà ta và bác KTV em thấy là ... 1 số (chắc 2 người chung 1 số - lại cùng là sale) hài.

http://www.otofun.net/sho...p?t=106890&page=18

http://www.otosaigon.com/forum/m1663101-p6.aspx

Còn cái đèn pha thì ko quay theo góc lái mà quay theo.... đầu xe ạ.
Cửa nóc thì em mở cái tấm bạt che bên dưới tấm kính bằng cơm vì nó ko có nút ... tự động. Em loay hoay mãi mà ko mở được cái tấm kính trên đầu ghế lái. Còn cái tấm kính to che phía sau thì ko mở được ạ (vì nó ko có không gian để ... thụt vào

Tập Lái
8/9/09
43
0
0

Me^4banh nói:
ÔI chán quá đi, bác tucsonlove ơi , ai lại đi tự khen mình thế. Anh em trên này đọc 2 box ở OS và OF đều biết KTV và tucsonlove là 1 người mà. Thôi em chào bác (em cũng định đặt của bác đấy ạ). Em ngược.

Chào Cụ,
Cụ ơi, thực đêm hơi mệt, nên tự khịch lệ mình, khen mình cũng là điều tốt nên làm, và cũng để khẵng định dịch vụ mờ mình đang làm, KTV đang cung cấp là tốt, nên em "Giới thiệu" thế, để các Bác kiểm chứng xem có đúng là có giá tốt, dịch vụ hay ko ạh? và cũng có thêm thông tin, thêm một nhà cung cấp để các Bác lựa chọn

Tiện thể, giới thiệu với các Cụ, bên em đanh làm hồ sơ xin bảo hộ bản quyền Sologan "ẤN TƯỢNG TỪ THÁI ĐỘ PHỤC VỤ!" đấy ah.
Vì em thấy, các Bác, các Cụ nhà ta, Chi đẹp, Làm đẹp và Chơi cũng đẹp, nhưng chưa được hưởng dịch vụ Đẹp, nên, đang phấn đấu cho một dịch vụ xứng tầm với các Cụ đấy ah.
Mong luôn được các Bác, các Cụ ủng hộ, khích lệ, góp ý để bên em phục vụ được tốt hơn

Ngày mới, tuần mới Chúc các Cụ, các Bác mọi sự tổt lành! God Bless Otosaigon, God Bless You!

Trân trọng;)

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Ơ hay , bác Tucsonlove bên OS và bác KTVauto ben OF là 1 mà . Nếu thế cụ cứ nhận đừng ngại . Vì Thớt cụ đang bị 2 âm binh oánh đó . Đợi 1 lúc nữa các bác đó quậy thêm em chỉ mặt cho .

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48

manhodessa nói:
Ơ hay , bác Tucsonlove bên OS và bác KTVauto ben OF là 1 mà . Nếu thế cụ cứ nhận đừng ngại . Vì Thớt cụ đang bị 2 âm binh oánh đó . Đợi 1 lúc nữa các bác đó quậy thêm em chỉ mặt cho .

Em bít bác Mạnh nói đến 2 âm binh nào rùi... hình như có 1 âm binh em đã ném đá rùi thì phải
... đi đâu cũng gặp, đọc bài là muốn ném đá liền ah

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Bác Tức Love chú trọng về xe Tucson đi vẫn lan man quá . Bao giờ có ảnh xe đã ngồi VN bác Up cho anh em xem

Hạng B2
29/3/07
134
11
18

manhodessa nói:
Bác Tức Love chú trọng về xe Tucson đi vẫn lan man quá . Bao giờ có ảnh xe đã ngồi VN bác Up cho anh em xem

Thế mà em cứ tưởng 2 bác khác nhau, hóa ra là 1! bác manhodessa nói chí phải, thôi em chờ, chứ không hấp tấp nữa!Chẳng biết thế nào nữa........xìu.
Em có thắc mắc là bác Minh Kỳ ở đâu, sao không thấy lên tiếng cái vụ nhập Túc Tắc này nhỉ?