QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
Re:Hyundai - Tucson moi, ten la "ix35" - THONG TIN MOI CAP NHAT NONG HOI DAY

ngồi đợi cho nó lành. khi nào xe về vn xem mặt mũi thế nào quyết cũng chưa muộn, tiền còn trong túi các bác mà kg ai thò tay vào lấy đâu.

Tập Lái
3/6/09
19
1
3

EM kính báo cáo bác Manhodesa cùng các anh em OS, em xin khẳng định em là người tiêu dùng và đang thích em tucson này. Em đã call cho 2 bác sale trước khi em đi HQ để hỏi thông tin về xe, về option. Các bác ý nói ... như đã post bài ở đây, giá như đã post em thấy ...quá ngon, bổ rẻ nên xác định là mua em này. Nhưng mấy hôm nay em qua bên Hàn, xem xe tận nơi ở showroom và check các option thì... như em đã post ảnh và bài bên OS hay OF ý. Thực sự ko được như các bác sale quảng cáo và giá lại có vẻ lên theo độ nóng của box này ( vì đa số anh em vào đây xem đều nói nếu xe và giá như các bác sale đã nói thì quá ngon). Em chỉ giúp các bác có cái nhìn chính xác về xe thật ( mấy hôm nữa các bác có xe ở VN để kiểm chứng lời em nói).

Dù sao sau khi xem xe thực em vẫn sẽ mua em này nếu giá nó ở VN hợp lý với em. Còn các bác ý bảo phải đại gia thì chắc em không mua nổi vì em không phải đại gia, buồn.

Em vẫn đợi có giá sau khi xe về VN (để các bác sale xem xe thật nó như thế nào rồi định giá).
Em không phân biệt, cứ xe tốt giá tốt là em mua. Chúc các bác mạnh khỏe. chúc các bác sale bán được nhiều xe. ( trong đó có xe của em).

Tập Lái
8/9/09
43
0
0

Me^4banh nói:
EM kính báo cáo bác Manhodesa cùng các anh em OS, em xin khẳng định em là người tiêu dùng và đang thích em tucson này. Em đã call cho 2 bác sale trước khi em đi HQ để hỏi thông tin về xe, về option. Các bác ý nói ... như đã post bài ở đây, giá như đã post em thấy ...quá ngon, bổ rẻ nên xác định là mua em này. Nhưng mấy hôm nay em qua bên Hàn, xem xe tận nơi ở showroom và check các option thì... như em đã post ảnh và bài bên OS hay OF ý. Thực sự ko được như các bác sale quảng cáo và giá lại có vẻ lên theo độ nóng của box này ( vì đa số anh em vào đây xem đều nói nếu xe và giá như các bác sale đã nói thì quá ngon). Em chỉ giúp các bác có cái nhìn chính xác về xe thật ( mấy hôm nữa các bác có xe ở VN để kiểm chứng lời em nói).

Dù sao sau khi xem xe thực em vẫn sẽ mua em này nếu giá nó ở VN hợp lý với em. Còn các bác ý bảo phải đại gia thì chắc em không mua nổi vì em không phải đại gia, buồn.

Em vẫn đợi có giá sau khi xe về VN (để các bác sale xem xe thật nó như thế nào rồi định giá).
Em không phân biệt, cứ xe tốt giá tốt là em mua. Chúc các bác mạnh khỏe. chúc các bác sale bán được nhiều xe. ( trong đó có xe của em).
Chúc Bác Chuyến Công du đạt kết quả tốt nhé, về Anh em, cumbe xe mới nhỉ;)
Để có xe tôt, nguyên bản, đủ đồ (bản nội địa, chưa đụng đồ) thì giá phải tốt

còn chỉ để giá rẻ, phù hợp với nhu cầu và mong muốn thì không khó, (Nhập xe theo đặt hàng giống như Thành Công và HD VN), Em Túc TC va HD VN đang bán là bản 2008, vườn không nhà trống cũng đã từ 33~35K rùi thưa các bác;)
một số nhà nhập khẩu bán giá tốt vì đồ bán tốt (đụng đồ~đổi đồ, ...) thì cũng bán được giá tốt như khách hàng muốn được ah.
Bên em mới tham gia lĩnh vực này và chỉ làm Model Túc này, nên không làm được như các ĐẠI GIA khác, Giá có thể sẻ không thấp hơn các Bác đó, nhưng đảm bảo thời gian giao xe và là xe nguyên thuỷ ạh.
Làm xe Hàn thua xa mấy anh xe Mỷ, Nhật và Châu Âu, các Bác cú so sánh 2 Em như Veracurz và Em RX350 giá tại Mỷ em VR xem xem nhau, cùng dung tích xi lanh, VR 7 chổ và còn RX 5 chổ, thuế em VR cao hơn, thế nhưng, giá bán trên thị trường thì RX đắt hơn 20%, thế mới lạ chứ nhỉ, ko biết thị trường VN sao nữa;))
Mấy bác sâu làm xe Hàn vì yêu xe và vì không đủ mạnh làm xe Mỷ nên đành ngậm ngùi;))

Hạng B2
11/4/07
467
1
16

manhodessa nói:
Ơ bác này ngồi nghiên cứu SF 2010 thế bác không nghiên cứu luôn cái SFC à ? Bác nghiên cứu xong ra nhập anh em sinh hoạt cho vui bác
Tính em ham vui, là thành viên của mấy club khác nhau chắc cũng không sao bác nhỉ :D

Hạng B2
29/3/07
134
11
18

Sao vẫn chưa thấy tăm hơi gì các bác nhẩy?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Chưa có gì đâu bác ơi đọc bên OF thì nghe đâu có 1 bác đã đặt hàng chỗ bác LoveTuc 1 em rồi ..Nhưng mà thực hư thế nào chắc 2-3 tuần nữa mới biết

Tập Lái
19/9/09
33
1
0
46

Chính xác là 13/10 có 1 cụ bên OF có LMX full ạ! (Về lý thuyết là thế)

QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC

sg bác nào có thông tin gì thêm chưa ?
bác Minh kỳ đâu rồi .

Hạng B2
29/3/07
134
11
18

Em thấy làm lạ nha các bác!
Cũng là xe Hàn- Hyundai thế mà khi SF ra lò thì không biết cơ man nào các đại lý nhập về, từ Việt-Hàn, Hoàng Gia, Hyundai Sai Gon Carmart, Thành Công, Ngọc An…rồi cả bên Cty của bác Minh Kỳ nữa. Thế mà với 1 em hấp dẫn như em “Túc tắc” thì chẳng thấy 1 đại gia nào lên tiếng…chỉ có cái nhà bác “Yêu túc túc” (kiêm KTV- Kỹ Thuật Viên) tung hoành ngang dọc….
Em thì Vợ cả cho ít tiền (với mệnh lệnh phải mua xe chở quý tử đi chơi) thế mà kết được em này thì lại cứ phải chờ dài cả cổ, nghe hơi gió với xem hình chay không hà, chẳng thấy cái gì là cụ thể cả,,,nó cứ như là gameshow: xem hình đoán chữ vậy….
Có bác nào sớm đem lại niềm hy vọng cho em và anh em trên này không, chứ để lâu quá Vơ cả em nó bắt mua Cà Rem thì em cũng buồn lắm, vì Cà Rem..chân ngắn quá!(Em chỉ thích chân dài)

Khẩn thiết!

Hạng B1
15/9/09
85
0
0
34

Xe Tuscon X20 số AT bản máy xăng giá chốt là 37.000 USD các bác nhé.
Đặt hàng trong vòng 6 tuần giao xe.