Hạng B2
24/5/11
78
4
8
37
Hybrid thì ngon nhưng em băn khoăn là việc bảo dưỡng viên pin kia có phức tạp và tốn nhiều chi phí không các bác nhỉ? Việc bảo vệ môi trường em đánh giá và rất ủng hộ nhưng nó phải thuận lợi cho người dùng chứ phức tạp quá lại không hay lắm.
Hãng họ bảo hành pin 3 năm khoảng 100,000km mà cùng bảo hành của xe luôn mà côg nghệ này bên nước ngoài chạy đầy đườg ra rồi chạy gần chục năm vẫn chưa thấy pin bị gì nên việc lo lắng công suất của pin trên xe hybird là không cần thiết bác ạ.

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Hybrid thì ngon nhưng em băn khoăn là việc bảo dưỡng viên pin kia có phức tạp và tốn nhiều chi phí không các bác nhỉ? Việc bảo vệ môi trường em đánh giá và rất ủng hộ nhưng nó phải thuận lợi cho người dùng chứ phức tạp quá lại không hay lắm.
Tuổi thọ pin ít lắm cũng 10 năm còn biết giữ thì chạy phê pha đến 20 năm nhe. Nhà Toy người ra nghiên cứu hơn 20 năm rồi nên cứ yên tâm mà sử dụng thoy.

Hạng B1
30/3/14
51
2
8
Tuổi thọ pin ít lắm cũng 10 năm còn biết giữ thì chạy phê pha đến 20 năm nhe. Nhà Toy người ra nghiên cứu hơn 20 năm rồi nên cứ yên tâm mà sử dụng thoy.
Nếu vậy thì ngon rồi, thấy bảo mấy chiếc hybrid nhà Toy xài sog song động cơ xăng và điện nên tiết kiệm xăng nhiều lắm. Nghe hãng côg bố chỉ có 4.2l/100km thôi còn tiết kiệm xăng hơn mấy em xe nhỏ nữa cơ

Hạng B2
20/5/14
41
5
8
33
Khả năng tiết kiệm nhiên liệu, thân thiện môi trường, vận hành mạnh mẽ nhưng lại rất yên tĩnh là 3 điểm ngon lành cành đào nhà thằng toy bác ạ

Hạng C
20/5/14
41
4
8
37
Khả năng tiết kiệm nhiên liệu, thân thiện môi trường, vận hành mạnh mẽ nhưng lại rất yên tĩnh là 3 điểm ngon lành cành đào nhà thằng toy bác ạ
Xe Hybrid thì chắc là tiết kiệm nhiên liệu hơn đó, mình thấy xe nước ngoài kiểu này nhiều, giờ Toy cũng cập nhật thì chắc mình cũng cân nhắc dòng này

Hạng B1
15/5/14
41
6
8
34
Xe Hybrid thì chắc là tiết kiệm nhiên liệu hơn đó, mình thấy xe nước ngoài kiểu này nhiều, giờ Toy cũng cập nhật thì chắc mình cũng cân nhắc dòng này
Thấy xe Hybrid thì tiết kiệm xăng hơn, mà chạy điện còn bảo vệ môi trường nữa, e vote cho con Corolla Cross nhé.

Hạng B1
25/3/14
57
4
8
Hồ Chí Minh
Em thấy mấy con nhập khẩu nguyên chiếc xài Hybrid mà cũng kết nổ mắt rồi, ưu tiên tiết kiệm nhiên liệu, nuôi các em ấy đỡ tốn cơm, trendy mới công nghệ mới cũng ngon nữa :))
Nghe vụ Hybrid thấy ham đấy, Toy mà xài Hybrid thì chắc cũng phải cố múc một em trải nghiệm xem sao, thấy mấy dòng xe nhập có mà toàn tiền tỷ k dám mơ

Hạng B2
17/5/14
51
8
8
34
Mình thì chưa đc trải nghiệm xe Hybrid nhưng đã xem review xe Hybrid rồi thấy công nghệ mới này của Toy cũng khá ổn, vừa tiết kiệm nhiên liệu vừa bảo vệ môi trg nhé bác ơi. Đăng ký lái thử con Corolla Cross xem có ngon như lời đồn không bác

Hạng C
15/5/14
43
2
8
Các bác cho em hỏi ngu phát Hybrid là gì vậy? Em cũng mới bon chen xe cộ thôi nên chỉ mấy dòng trong nước thì biết chút chút chứ gì mới là em chưa cập nhật hết đc