Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
hailua98 nói:
Bên chổ bác hang_xeng có làm bảo hiểm cho libety ah, vậy xe em bị nhiều chổ có làm 1 lần đươc không vậy bác?

KIA LIBERTY thì vô chỗ em ko mà bác,bác trầy cứ dồn thành 1 lần mà làm,làm lắt nhắt năm sau nó hông cho tái tục thì nguy
@HT và bác KFC:hơ hơ.em là em lót két không,còn bia là em xếp thành dòng như tín hiệu đèn chỉ đường chỗ sân bay hạ cánh á,ai lại ngồi trên nó chứ

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/3/10
1.502
66
48
TPHCM
Dragontu78 nói:
superboy1201 nói:
Phù! Hôm nay mới ghé chỗ Hàng Xẽng tút xe xong, phải nói 1 câu duy nhất là Good, good

xxx mà tóm được chú này là ngon ăn đây, quá trời tội...
Cháu đâu có lái đâu, có tài đàng hoàng mờ với lại vô TĐX đc anh Thành đãi nhiều kèo ngon quá nhưng mờ đề nghị anh Thành mai mốt hông đc để anh Thái may nệm trả tiền cà phê nghe chưa

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
superboy1201 nói:
Dragontu78 nói:
superboy1201 nói:
Phù! Hôm nay mới ghé chỗ Hàng Xẽng tút xe xong, phải nói 1 câu duy nhất là Good, good

xxx mà tóm được chú này là ngon ăn đây, quá trời tội...
Cháu đâu có lái đâu, có tài đàng hoàng mờ với lại vô TĐX đc anh Thành đãi nhiều kèo ngon quá nhưng mờ đề nghị anh Thành mai mốt hông đc để anh Thái may nệm trả tiền cà phê nghe chưa
Cháu nó góp ý với chú Thành kìa, tới nhà mà để khách trả tiền hả...

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
groschien nói:
Số là hum nay em nhìn bên hông thấy bị lõm vào 2 chỗ, vị chi là hết 4-5 chỗ trên toàn xe + mâm trầy tè le không rõ nguyên nhân, em tức mún té #$@% !
Em xin được hỏi ý kiến các bác có kinh nghiệm chỉ bảo và comment những chỗ hút, dặm vá có kinh nghiệm và uy tín, kỹ lưỡng dùm em với nhá!
Cám ơn và chúc các bác 1 ngày tốt lành, xe nguyên vẹn (ở VN, 1 ngày nguyên vẹn là 1 ngày vui.. hik)!

Thường thì làm bảo hiểm trên Trường Hải rất lem nhem và ẩu. Nếu ku đã mua bảo hiểm (chỉ định nơi bảo hiểm) thì alo kao, kao chỉ chổ làm cho. Chạy lên làm bảo hiểm xong rồi xuất hóa đơn về thanh toán cho bảo hiểm sau.

Nếu lõm mà không trầy mất phần sơn, có thể nhờ thợ đến nhà hút nguội ra. Chi phí 1 chỗ lõm là ~100K. Mâm muốn đẹp thì chạy ra Phước Hải trên đường Lý Thái Tổ, (đối diện cây xăng) đảm bảo là rẻ đẹp bền.

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
mildseven_light nói:
groschien nói:
Số là hum nay em nhìn bên hông thấy bị lõm vào 2 chỗ, vị chi là hết 4-5 chỗ trên toàn xe + mâm trầy tè le không rõ nguyên nhân, em tức mún té #$@% !
Em xin được hỏi ý kiến các bác có kinh nghiệm chỉ bảo và comment những chỗ hút, dặm vá có kinh nghiệm và uy tín, kỹ lưỡng dùm em với nhá!
Cám ơn và chúc các bác 1 ngày tốt lành, xe nguyên vẹn (ở VN, 1 ngày nguyên vẹn là 1 ngày vui.. hik)!

Thường thì làm bảo hiểm trên Trường Hải rất lem nhem và ẩu. Nếu ku đã mua bảo hiểm (chỉ định nơi bảo hiểm) thì alo kao, kao chỉ chổ làm cho. Chạy lên làm bảo hiểm xong rồi xuất hóa đơn về thanh toán cho bảo hiểm sau.

Nếu lõm mà không trầy mất phần sơn, có thể nhờ thợ đến nhà hút nguội ra. Chi phí 1 chỗ lõm là ~100K. Mâm muốn đẹp thì chạy ra Phước Hải trên đường Lý Thái Tổ, (đối diện cây xăng) đảm bảo là rẻ đẹp bền.

Rành dữ bay,chắc bị móp riết he!

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
groschien nói:
mildseven_light nói:
groschien nói:

Rành dữ bay,chắc bị móp riết he!

Qua mười mấy đời xe rồi.. hổng biết, cũng phải biết à ku ơi

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com
groschien nói:
xe tau để ở ..công viên làm sao lại hút? hút bằng ống hút nước ngọt à? cho địa chỉ cụ thể lun nào!

Thường nếu lõm bằng đầu đũa thì sẽ hút trực tiếp bằng đá khô phía ngoài. Nếu bị nặng hơn bắt buộc phải gỡ phần nhựa phía trong xe và gõ nguội (cái này nhìn thấy gõ cứ như magic ấy :))

Mai tao nhắn qua mấy ku số của ổng. Ổng chỉ làm việc sau giờ hành chính thôi, vì giờ chính mắc bận làm bên Mer

Hạng D
25/7/10
1.228
4
38
bực mình, bị cán đinh đem vá dọc Nguyễn Văn Linh, mấy ku làm nhanh gọn, nhưng nhìn lại thì thấy cái mâm trầy xướt te tua
Hổng hiểu mấy ku làm ăn kiểu gì !!

Bực mình muốn đập thêm vài chỗ rồi đến Auto max uống ca-phê hàng_xeng và call cho BH luôn