Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Thế trong hợp đồng với Lyberty không có phần bác được chọn Garage à? Nếu có thì cứ làm ở đó...Tụi nó phải có nhiệm vụ trả giá với Garage, bác không phải tốn đồng nào cả.
Mịa tụi BH..lấy tiền thì ngon ngọt lắm, khi kêu nó thì nó làm mình làm mẩy..

Con gì ăn vào mà không xxx ra chứ

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
@Kombat: hợp đồng bảo hiểm có mức miễn thường không ? Nếu có thì họ chi trả phần chênh lệch thôi. Còn nếu không thì BH sẽ trả full chi phí sửa chữa với đk là phải mang vào đúng xưởng có trong danh sách, mang ra gara ngoài là BH không chi trả hết đâu, chỉ trả 1 phần theo giá của hãng thôi. Như TH của Kombat có lẽ do em trai làm kỹ và hơi cầu kỳ nên chi phí cao, BH không chịu chi trả hết cũng có cái lý của họ. Mình trầy xước chỗ nào thì chỉ xử lý phần đó, mình muốn sơn lại nguyên "con" thì BH chắc chắn không chi trả chi phí này ngoại trừ trường hợp em trai phải "tự xử" trước khi tiến hành sửa chữa mới được.

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Em mua bảo hiểm của Viễn Đông thì ngoài vô Trường Hải thì có thể làm ở chỗ khác không các bác.Nếu dc thì các bác chỉ em chỗ nào lam cho yên tâm ạh?
Cám ơn các bác nhìu!

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Có bác nào kinh nghiệm giúp em không ạh?em tính trang điểm lại vợ 2 để ăn tết

qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
714
507
93
Rubber Chemical
ơ, Bác ko gọi cái thèng thu tiền Bác đấy
còn kinh nghiệm của em nè : ngắm nghía cái Garage nào mình thích , vào hỏi Garage đó làm BH của thằng nào , kêu thằng đó đến làm BH . Hết

Tập Lái
14/12/10
10
0
0
HCM
Chào các Pro, mình xem sơ bài viết hôm nay chủ yếu là chuyên mục BH, vậy mình xin thông tin Mình là TP.BH Phi nhân thọ , nên các bạn nếu có thắc mắc điều gì thì cứ alo cho mình or chat với nick quang00774, mình sẽ tư vấn cụ thể và kỹ cho từng tình huống cụ thể nhé, hy vọng sẽ được tư vấn miễn phí và có được lịch off line của KFC để tham dự.
Xuân Quang 
0982.39.79.39

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
quang74BIC nói:
Chào các Pro, mình xem sơ bài viết hôm nay chủ yếu là chuyên mục BH, vậy mình xin thông tin Mình là TP.BH Phi nhân thọ , nên các bạn nếu có thắc mắc điều gì thì cứ alo cho mình or chat với nick quang00774, mình sẽ tư vấn cụ thể và kỹ cho từng tình huống cụ thể nhé, hy vọng sẽ được tư vấn miễn phí và có được lịch off line của KFC để tham dự.
Xuân Quang 
0982.39.79.39
số dtdd bác ngon quá , hi vọng bác có dịp đi theo hội để tư vấn cho bọn mình

Hạng B2
26/8/07
188
0
0
48
Kia-Morning
bác hang xeng đâu rồi nhỉ ? bác có thể cho em 1 cái hẹn để em đem con xe của em đến tút lại ko ?