Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Số là hum nay em nhìn bên hông thấy bị lõm vào 2 chỗ, vị chi là hết 4-5 chỗ trên toàn xe + mâm trầy tè le không rõ nguyên nhân, em tức mún té #$@% !
Em xin được hỏi ý kiến các bác có kinh nghiệm chỉ bảo và comment những chỗ hút, dặm vá có kinh nghiệm và uy tín, kỹ lưỡng dùm em với nhá!
Cám ơn và chúc các bác 1 ngày tốt lành, xe nguyên vẹn (ở VN, 1 ngày nguyên vẹn là 1 ngày vui.. hik)!

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
Xe bác có mua Bảo Hiểm thân xe không? Nếu có thì mua của ai mình mới biết tư vấn chổ chứ

Trường Hải An Sương hoặc Biên Hoà có làm đồng nhưng sẽ làm toàn diện chứ kô làm lặt vặt (xước cản thì gỡ nguyên cản ra sơn), giờ bác mới mua bảo hiểm thì sao mà làm, nhưng nếu kiếm được chỗ thân quen chắc có du di :D

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Hơ.bác Chiến ôm quả Libety thì cũng vô thăm em mời em cafe cho coi,hỏi han gì.hô hô.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Bác có thể vô Toàn Cầu ở đường Phạm Phú Thứ (góc ngã tư Bảy Hiến), em được chỉ chỗ này, tuần sau em rảnh sẽ mang xe em vô làm bảo hiểm ở đây.

hôm trước bảo hiểm chỉ em vào cái gara Levoto trên đường Bạch Đằng, làm chả chuyên nghiệp gì cả :( chắc lần sau cái vụ sơn phết cứ đưa vào Trường Hải cho chắc ăn quá, không biết bác nào đã làm ở Trường Hải chưa nhỉ???