Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Re:Tuyến cao tốc TP.HCM-Trung Lương - Thông xe trước tết nguyên đán

lancer1994 nói:
đường cao tốc chạy có 100km/g là max, vậy mà hồi sáng đọc báo vnẽxpress có bác tài buồn than con jolie yếu quá nên kg dám đi. kg lẽ jolie tệ vậy sao. em chạy lancer 94 mà lúc overtaking cũng quất 140km/h dc, bình phi là 110 km/h

Chắc Jolie đời 98 vì hồi đó em có chạy nó, nếu máy móc đã cày nhiều rồi thì bác đạp lên 100 nó rung toàn thân và bê bê thấy ghê lắm

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113

các bác xx Xnhà mình quy định xe gắn máy chuyên dụng có tốc lực trên 70kph mới được tham gia lưu thông.. em ko hiểu thế nào xe gắn máy chuyên dụng.
Fiat Siena 1.3 mà chạy đến 180...em xấu hổ quá cho con In nhà em.. hu.hu

Hạng B1
30/9/05
98
0
16
51
where news comes

Em đọc hết các chỉ dẫn của các bác, nhưng rối quá. Các bác cho em đút kết một câu: từ Phú Mỹ Hưng đi Cần Thơ bằng đường cao tốc SG-TL thì đi thế nào ah? giúp em sớm tí, mai em em đi rùi nghe anh em nói em mê quá

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55

xe tải nhẹ daihatsu 500kg có ch lưu thông không các bác ?

Hạng D
14/2/08
1.011
0
36

Bác Rambocool theo chỉ dẫn của bác Mita bên thớt kia là chính xác:
Từ Phú Mỹ Hưng ra đến QL1A bác rẽ phải ,đến vòng xoay AnLac, ôm cua trái về hướng Miền Tây , vừa hết vòng xoay thì rẽ phải vào đường Trần Đại Nghĩa (đường này vào KCN Lê Minh Xuân) chạy khỏang hơn 2km thì gặp ngã 4 rẽ trái là vào đường dẫn (đoạn này cho chạy 80) lên đường cao tốc đi MTay

Hạng B2
17/4/08
125
1
0

k61 nói:
Các bác cho em hỏi, em đi từ phía quận 3 thì nên đi hướng An Sương (Tân Tạo) hay Kinh Dương Vương (An Lạc) thì gần và dễ đi hơn ạ?
Em đi sedan, chở gia đình đông và định đi tảo mộ ở Tân An (đi-về trong buổi sáng CN).

Tình hình CN này đường cao tốc sẽ đông xe lắm đây, sáng chủ nhật em cũng đi tảo mộ ở Tân an, riêng nhà em và nhà bác là 3 xe, còn cả ngàn bác khác cũng sẽ đi miền tây kết hợp nghiệm thu đường cao tốc :D

Bác ở quận 3 nếu ra Cộng Hoà tiện thì nên theo lộ trình: Cộng Hoà - Tây Thạnh (KCN Tân Bình)- Lê trọng Tấn - xa lộ đại hàn - đường dẫn từ Tân tạo - cao tốc - nút Tân an. Hơi lòng vòng tí nhưng đường to hy vọng thông thoáng. Tuyệt đối không nên đi hướng Tân Kỳ Tân quí vì Bình Hưng Hoà ngày này sẽ rất đông kẹt xe là cái chắc

Hạng B1
30/9/05
98
0
16
51
where news comes

Rất cảm ơn bác. em đã rõ. cuối tuần này, ghi nhận vài tấm hình thực tế về báo cáo anh em
Vanganh nói:
Bác Rambocool theo chỉ dẫn của bác Mita bên thớt kia là chính xác:
Từ Phú Mỹ Hưng ra đến QL1A bác rẽ phải ,đến vòng xoay AnLac, ôm cua trái về hướng Miền Tây , vừa hết vòng xoay thì rẽ phải vào đường Trần Đại Nghĩa (đường này vào KCN Lê Minh Xuân) chạy khỏang hơn 2km thì gặp ngã 4 rẽ trái là vào đường dẫn (đoạn này cho chạy 80) lên đường cao tốc đi MTay

Hạng D
5/1/10
2.794
16.533
113

Diamond nói:
Từ PMH lên đường cao tốc, các bác theo chỉ dẫn này, ngắn hơn nhiều nè...
http://xehoivietnam.net/viewtopic.php?p=100317#p100317

bác kim cương nói chính-xác , Thêm thông-tin nửa là đường Ng huu Trí mới tráng nhựa tốt ko thua cao-tốc TL, chỉ có đoạn Thế lử là xấu thôi.

Tập Lái
17/5/09
1
0
0

hix ai chỉ cho em đi từ biên hòa vào đường cao tốc cái :( em gà ko bik đường :( các bác chỉ kĩ dùm nhé đi đường cũ lên trung lương thì em biết còn đường cao tốc em không biết đi từ đâu để vào. với cho em hỏi đường cao tốc kết thúc sao để đi ra ngã 3 trung lương lun nha :(