Hạng D
6/11/07
2.412
6.617
113
Re:Keenlon rửa chức, cà phê tân niên, welcome mem mới và giới thiệu BĐH TFC ! CN 03/01/2010 !!!

Chúc mừng tân hội trưởng

Em chưa đi off với OS lần nào , lần này cố gắng thức sớm off 1 lần để anh em biết mặt nhau ra đường còn nhường nhịn nhau chút . Hehe

VIP CARD MEMBER
15/12/09
132
13
18
Re:Keenlon rửa chức, cà phê tân niên, welcome mem mới và giới thiệu BĐH TFC ! CN 03/01/2010 !!!

Chúc mừng bác và chúc mừng chi hội TFC

Hạng B2
18/3/07
109
1
0
42
NSW, AUSTRALIA

Chúc mừng Bác nhé, ở xa quá nên không tham gia được với anh em rồi, hy vọng có dịp gặp lại Bác
keenlon nói:
Chào tất cả các ACE,

Do số lượng TFCers đã vượt ngưỡng 100, do có HT mới, nên em xin phép được "mời" mọi người đến offline cà phê tại:

Địa điểm: Cà phê ROSE - 3/2, tham khảo thêm hướng dẫn đường đi tại đây.
Giờ tập trung: 9:00 AM
Giờ kết thúc: chán thì về hoặc cùng nhau đi ăn trưa (thảo luận tại buổi offline)
Ngày: CN 03/01/2010
Lý do tổ chức: offline hàng tuần, HT rửa chức, chào mừng thành viên mới, và giới thiệu BĐH TFC.
Chi phí: nước uống
Tuyên thể nhậm chức của HT TFC Keenlon & Trật tự sắp xếp trong TFC
, em hỗ trợ.
:D

Tiện thể, em xin phép tuyên thệ nhậm chức:

[OL][*]Tôi, nick keenlon trên diễn đàn OS, tên thật là Hồ Kiến Lân, hôm nay (28/12/2009) tuyên thệ nhậm chức chi hội trưởng box TFC thuộc diễn dàn OtoSaigon bắt đầu từ ngày 23/12/2009.[*]Dựa trên uy tín, năng lực, sức khỏe và niềm đam mê thương hiệu TOYOTA, tôi tự tin bước cùng với HP Hana và OSOM 2009 Hocap để cùng dẫn dắt và điều hành chi hội TFC theo đúng tôn chỉ và tiêu chí hoạt động của riêng TFC trong khuôn khổ cho phép của OS.[*]Tôi xin cam kết làm hết khả năng có thể để tạo sân chơi lành mạnh và bổ ích cho anh em trong chi hội TFC.[*]Đồng thời, tôi cũng xin cam kết không vụ lợi cá nhân hay dung túng cho bất kỳ thành viên nào vụ lợi cá nhân trên danh nghĩa BĐH hay thành viên TFC của diễn đàn OS.[*]Nhiệm kỳ của tôi phụ thuộc chủ yếu vào sự tin tưởng giao chức của BĐH OS và sự ủng hộ nhiệt tình của BĐH TFC cũng như sự tin cẩn của anh em thành viên TFC. Bất kỳ sự bất tín nhiệm nào đều dẫn đến việc tôi kết thúc nhiệm kỳ một cách tuyệt đối, không khoan nhượng và tôi phải hoàn toàn chịu trách nhiệm trước những vi phạm gây nên sự bất tín nhiệm.[*]Tôi tuyên bố tôn trọng và giữ lại những gì tốt đẹp của các cựu HT TFC đã gầy dựng và phát triển trên cơ sở đó cũng như tạo dựng thêm những giá trị tốt đẹp mới.[*]Tôi cam kết thực hiện đúng tất cả những gì đã tuyên thệ tại đây. [/OL]
Tài sản và nợ của TFC được bàn giao lại cho tôi bao gồm:

Tài sản:
[OL][*]Một loa tay do cựu HT 4so7 trao lại (nghe nói đã bị hư, tôi sẽ cho kiểm tra lại)[*]Đồng phục TFC, số lượng cụ thể bao nhiêu tôi chưa được cựu HT 4so7 bàn giao[*]Quỹ TFC còn lại 760.000 VNĐ do tôi còn giữ từ lúc còn là HP TFC[*]Decal và sticker OS, www.otosaigon.com từ bác Hải otosaigon trao lại còn 9 bộ.[*]Mẫu thiết kế Logo TFC và đồng phục TFC (bác 4so7 vui lòng forward lại cho em file gốc nhen, cảm ơn bác) [/OL]
Nợ:
[OL][*]Tiền decal hôm SN OS 7 năm phải thanh toán lại cho bác NewKingLove là 1.260.000 VNĐ [/OL]

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Lâu quá gòi các bác "già " TFC sao ko thấy xuống núi với anh em chút nhể ??? Các bác Bờm, Báo, Hưngo2, 8756, Hp67, Thuytram, Yến vi, Phucminh, Lovecarsaigon, ... và ... ??? Năn nỉ lên tiếng đi các bác !

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com

Em là thành viên mới vừa đảo ngũ bên hội củ sâm, mong được ra mắt cụ giám đốc TFC,

Hạng B2
23/9/09
426
9
0
15

Captiva 30K nói:
Em là thành viên mới vừa đảo ngũ bên hội củ sâm, mong được ra mắt cụ giám đốc TFC,

Welcome bác tới hội Toy, ko gì phải gọi là đào ngũ cả, mà phải gọi là chuyển hội giao lu từ khi chuyển sang xe xịn hơn, phải ko bác?

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn

Chúc mừng bác new hội chưởng của TFC, lâu quá rùi em chưa off với TFC nhể???:p

cuongcualu nói:
Lâu quá gòi các bác "già " TFC sao ko thấy xuống núi với anh em chút nhể ??? Các bác Bờm, Báo, Hưngo2, 8756, Hp67, Thuytram, Yến vi, Phucminh, Lovecarsaigon, ... và ... ??? Năn nỉ lên tiếng đi các bác !

Cái phần ... và ... đâu rùi

Hy vọng em sẽ ghé được nhưng xin về sớm nghen các bác

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

kakaka ! Bác Nisi...là cái chấm đầu tiên gòi đó !!!
em tưởng bác có " vai vế " quá rùi nên cách ly tụi em chớ !
Xuống đất chơi với tụi em chút đi !

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Tối T7 đoàn MFC về tới SG, ngủ 1 giấc, sáng hôm sau ra off với các Bác hén:D
nquynh, kingo, kingo2, duonglao, kens 1802,,...