Hạng C
21/11/07
973
13
38
39
miền viễn tây
Re:Keenlon rửa chức, cà phê tân niên, welcome mem mới và giới thiệu BĐH TFC ! CN 03/01/2010 !!!

chúc mừng bác HT Keenlon.
.hẹn gặp bác ở Rose.

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44
Re:Keenlon rửa chức, cà phê tân niên, welcome mem mới và giới thiệu BĐH TFC ! CN 03/01/2010 !!!

Chúc mừng Tân chi hội trưởng TFC Keenlon nhá! Nhất Keenlon rồi, có Chi hội phó Hana và OSOM Hocap rất là năng động và nhiệt tình hỗ trợ! Trong OS không có chi hội trưởng nào mà được những hai chi hội phó và OSOM là nữ hỗ trợ vậy đâu. Kỳ này “rửa” hòanh tráng nhé! Cho mem HFC tham dự ko ;)?

Tập Lái
8/11/09
47
0
6

bác lovecars dạo này ko biết bận bịu chuyện gì..........mà ko tham gia được với TFC nhỉ
, ko lẽ bác săp cưới vợ hả? vì lần trước có nghe bác đi mua áo cưới cho ai ...đó.

lovecars nói:
Thế thì em thiệt thòi gòy bác ken "rờm" ui.Ngày 03/01 em mới depart về nên hok có quà.:D

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Phù Sa nói:
bác lovecars dạo này ko biết bận bịu chuyện gì..........mà ko tham gia được với TFC nhỉ
, ko lẽ bác săp cưới vợ hả? vì lần trước có nghe bác đi mua áo cưới cho ai ...đó.

lovecars nói:
Thế thì em thiệt thòi gòy bác ken "rờm" ui.Ngày 03/01 em mới depart về nên hok có quà.:D

Hình như bác lovecar đang chu du Đà nẵng bằng chiếc Zace mà cái đèn "Check Engine" nó sáng hoài không tắt.:D

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

@adong: cảm ơn bác, bác ra ROSE chứ !?
@HT Kosovo: cuối năm đi thu gom dữ quá nên hổng có thời gian đi chơi hen ! Hẹn gặp nhen quỷ sứ.
@Hi_Arch: Hi_Arch nói chí lý thật ! Em thật vinh dự khi có sự hỗ trợ nhiệt tình của cả 2 chị ấy. Mà nói đúng hơn nữa là nếu hổng có 2 chị đó thì em cũng chẳng dám làm. HI hi hi. Hi_Arch sáng CN đi theo chị Thảo ra ROSE luôn nha. Hẹn gặp ! Em đâu có phân biệt ai với ai đâu. Ae OS là cứ thẳng tiến mà ra chơi thôi ạ. Vui là chính !
@Phù Sa: người ta đi kiếm vợ mà sao bác "vuốt cằm" dữ vậy ! he he he, CN có ra ROSE không nè.
@PhD: bác thì sao ạ ? sáng CN còn lengkeng Giáng Sinh nữa hông vậy cha nội ! Ra ROSE nhen !?
@Lovecars: cha nội PhD nói thiệt hay chơi vậy !? Đang ở Đà Nẵng hả ?

Tập Lái
8/11/09
47
0
6

Bác PhD, lần trước gặp bác ở H2O Village tới giờ ko thấy bác tham gia với hội nữa, Bác về " ẩn" ở đâu vậy?

PhD nói:
Phù Sa nói:

lovecars nói:

Hình như bác lovecar đang chu du Đà nẵng bằng chiếc Zace mà cái đèn "Check Engine" nó sáng hoài không tắt.:D

Tập Lái
8/11/09
47
0
6

bữa đó bác Keenlon ko thấy Phù Sa là biết Phù Sa vắng mặt rồi nhé, hihi !

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46

Chà hoành tráng quá ah! bữa đó cho quân ké với được hông ht keen ?
@chị osom hocap yêu quý ơiiiiiiiii !!!!!!! nhớ cho em quà hay phiếu gì cũng được nha!!! e đăng ký roài ah

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

vanquan1310 nói:
Chà hoành tráng quá ah! bữa đó cho quân ké với được hông ht keen ?
@chị osom hocap yêu quý ơiiiiiiiii !!!!!!! nhớ cho em quà hay phiếu gì cũng được nha!!! e đăng ký roài ah

Ha ha , hông cho vanquan 1310 uống caphe và quà luôn vì không chịu bán rẻ xe cho hocap .
Bữa đó em đi xe ML 350 tới cho hocap cho test thử 1 vòng nha . Đang mê em đó lắm !

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Keenlon rửa chức, cà phê tân niên, welcome mem mới và giới thiệu BĐH TFC! CN 03/01/2010 !!!

cuongcualu nói:
Lâu quá gòi các bác "già" TFC sao ko thấy xuống núi với anh em chút nhể ??? Các bác Bờm, Báo, Hưngo2, 8756, Hp67, Thuytram, Yến vi, Phucminh, Lovecarsaigon, ... và ... ??? Năn nỉ lên tiếng đi các bác !
Bác L.Hải ơi, em vẫn tham gia online thường xuyên đấy chứ, còn offline thì em vắng từ hồi 2/9 (cafe Rose và vịt Cu Chì) đến giờ, hehe.