Tập Lái
18/12/14
0
105
27
32
Nguyễn Duy Trinh Q2
PDV mà thơm như mít thì gà tới nhiều thôi hehehe
Nếu so sánh tới lui thì ngoại trừ cái tuyến ĐVC còn đang vướng một chút thôi thì PhoDong Village rất đẹp, quy hoạch ổn. Vòng xoay Mỹ Thủy hiện tại đang làm ở dưới khu vực cầu Mỹ Thủy, đi ngang để ý xíu các Bác sẽ thấy, và khu vực cầu Kỳ Hà cũng đang làm khá nhộn nhịp, đoạn đường 25m từ vành đai đông kết nối vào cảng Phú Hữu (cạnh Melosa Khang Điền) em có chụp mấy tấm hình để em lục lại em sẽ post chia sẽ với các Bác nhé :)

Mít sắp chín rồi các Bác ơi hihi, hôm nào các Bác tham gia xẻ mít nhé, bác Vnair làm miếng nữa nhe ;)

• Like
Reactions: Bé Mập and vnair
Tập Lái
12/3/11
2
23
3
Hồi xưa cũng ham hố mua 1 lô Nhơn Trach, ngâm đến giờ và vẫn chờ thời. Cũng may mua miếng nhỏ góp vui

• Like
Reactions: hainam207
Hạng D
13/12/06
1.078
6.112
113
Hồi xưa cũng ham hố mua 1 lô Nhơn Trach, ngâm đến giờ và vẫn chờ thời. Cũng may mua miếng nhỏ góp vui

Chúc mừng anh

Thằng ku bạn năm 96 từ Nha Trang vào đi học mẹ nó cho tiền mua đất chó ị Quận 2

Mấy năm trước bà già đi Mẽo, bán đất thu về một cục khủng lắm

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Chúc mừng anh

Thằng ku bạn năm 96 từ Nha Trang vào đi học mẹ nó cho tiền mua đất chó ị Quận 2

Mấy năm trước bà già đi Mẽo, bán đất thu về một cục khủng lắm
Nói nghe thấy ham. Ngày xưa biết thế tố hết 1 cục ngoài An Phú An Khánh giờ đi chơi chả phải mần gì :)

Hạng B2
4/5/07
319
4.271
113
Nói nghe thấy ham. Ngày xưa biết thế tố hết 1 cục ngoài An Phú An Khánh giờ đi chơi chả phải mần gì :)
Nếu vậy giờ ở chung cư tái định cư Mập ui...giải tỏa mừ, mơ lộn rùi...

• Like
Reactions: Bé Mập
Tập Lái
15/10/13
0
0
0
CB CM ơi!!!!!
31/7 này Phodong Village mình tổ chức lễ mở bán mới đồng thời tổ chức trao giấy chủ quyền nhà lun ấy ah. Giá đợt này của mình tính lun ưu đãi ck này kia cũng rất tốt nhé. CB & CM quan tâm thi inbox em địa chỉ em gửi thiệp mời cái ah.
P/S: Chúc mừng CB & CM ở đây đã mua PhoDong Village chuẩn bị nhận sổ hồng nhé.^^ :3dcuoi:

Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
Nếu so sánh tới lui thì ngoại trừ cái tuyến ĐVC còn đang vướng một chút thôi thì PhoDong Village rất đẹp, quy hoạch ổn. Vòng xoay Mỹ Thủy hiện tại đang làm ở dưới khu vực cầu Mỹ Thủy, đi ngang để ý xíu các Bác sẽ thấy, và khu vực cầu Kỳ Hà cũng đang làm khá nhộn nhịp, đoạn đường 25m từ vành đai đông kết nối vào cảng Phú Hữu (cạnh Melosa Khang Điền) em có chụp mấy tấm hình để em lục lại em sẽ post chia sẽ với các Bác nhé :)

Mít sắp chín rồi các Bác ơi hihi, hôm nào các Bác tham gia xẻ mít nhé, bác Vnair làm miếng nữa nhe ;)

Hóng ảnh đường 25M vành đai Đông kết nối cảng Phú Hữu cạnh Melosa, cụ có cho em xin với...

Tập Lái
10/1/12
13
7
3
37
CB CM ơi!!!!!
31/7 này Phodong Village mình tổ chức lễ mở bán mới đồng thời tổ chức trao giấy chủ quyền nhà lun ấy ah. Giá đợt này của mình tính lun ưu đãi ck này kia cũng rất tốt nhé. CB & CM quan tâm thi inbox em địa chỉ em gửi thiệp mời cái ah.
P/S: Chúc mừng CB & CM ở đây đã mua PhoDong Village chuẩn bị nhận sổ hồng nhé.^^ :3dcuoi:

inbox dùm mình các diện tích mở bán và giá đợt này với.

• Like
Reactions: RealLoc
Hạng D
26/9/09
1.967
6.084
113
Sau Sunflower city và Thăng Long Home , cty tiếp tục thu gom vài ngàn hecta bên Nhơn Trạch chuẩn bị làm dự án đón đầu các dự án hạ tầng trọng điểm . Sắp tới chắc phải ăn dầm nầm dề vài năm ở dưới rồi..:3dkhoc:
Tuy ko dám lạc quan nhưng mà cái cầu Cát Lái này khởi công thì bác nào ôm đất bên ấy giàu no exit nhé...hehe