Tập Lái
18/12/14
0
105
27
32
Nguyễn Duy Trinh Q2
Hóng ảnh đường 25M vành đai Đông kết nối cảng Phú Hữu cạnh Melosa, cụ có cho em xin với...
Không biết em lưu cái ảnh đi đâu rồi giờ lục lại không thấy. cho em xin phép miêu tả cái nghen. Bác đi từ vòng xoay mỹ thủy hướng về cao tốc, trước khi đến Mega Village nhìn tay phải có 1 con đường đất đã mở và đang đậu khá nhiều xe công khu khu đó, mở thẳng đường đó để đi vào cảng Phú Hữu đấy Bác ạ.

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
Không biết em lưu cái ảnh đi đâu rồi giờ lục lại không thấy. cho em xin phép miêu tả cái nghen. Bác đi từ vòng xoay mỹ thủy hướng về cao tốc, trước khi đến Mega Village nhìn tay phải có 1 con đường đất đã mở và đang đậu khá nhiều xe công khu khu đó, mở thẳng đường đó để đi vào cảng Phú Hữu đấy Bác ạ.

Ah, hồi trước đội PDV của bạn có post cái ảnh đó lên, bị mình xả cho 1 trận rồi trốn mất dép.

Mình cũng hóng bạn đưa ảnh lên vì mình biết chắc các bạn chỉ có 1 bài duy nhất để chê bên Khang Điền là đường Container đi qua cổng của Melosa thôi.

• Like
Tập Lái
18/12/14
0
105
27
32
Nguyễn Duy Trinh Q2
Ah, hồi trước đội PDV của bạn có post cái ảnh đó lên, bị mình xả cho 1 trận rồi trốn mất dép.

Mình cũng hóng bạn đưa ảnh lên vì mình biết chắc các bạn chỉ có 1 bài duy nhất để chê bên Khang Điền là đường Container đi qua cổng của Melosa thôi.
2 cái là 2 phân khúc khác nhau Bác, không nên bàn làm gì, hiện tại đang chia sẽ thông tin về giao thông, Bác thông thái, biết nhiều mời Bác chia sẽ.

Bài post đó mình cũng có xem, bạn đó có hỏi Bác biết thông tin khác thì chia sẽ, mà Bác có thèm trả lời đâu nà.

• Like
Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
Bài post đó mình cũng có xem, bạn đó có hỏi Bác biết thông tin khác thì chia sẽ, mà Bác có thèm trả lời đâu nà.

Mình là người mua nhà để ở chứ ko phải Sales, Sales thì các bạn mới cần đi tìm quy hoạch hay thông tin để chứng minh nhé!

Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Nhơn Trạch chắc mấy bác ôm lâu năm giờ bán được.

Nửa năm trước em đi tìm đất khu Vĩnh Thanh mà đất nông nghiệp giá từ 600tr trở lên cho 1000 mét mà ngang mặt tiền 10 mét thôi. Tính ra 60tr một mét ngang.

Vãi Nhơn Trạch.

• Like
Reactions: hainam207
Hạng B2
28/4/16
471
6.604
93
48
Câu quan trọng nhất này bác: Quy hoạch phát triển giao thông vận tải TP HCM đến năm 2020 và tầm nhìn sau năm 2020
Hố hố tầm nhìn cạc bạc ấy liệu 50 năm nữa có thấy gì ko nhỉ?:3dcuoigif:

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
đi họp, anh đề xuất thì tui đồng ý cho có cái để báo chí viết.

Okie đưa vào quy hoạch đi, chứ giờ 2 TP lớn đã đề xuất thì chưa có cơ sở để từ chối.

Nhưng sau này, mấy chú trình anh thì phải có PA chi tiết & kế hoạch huy động zốn rõ ràng nhé.

Em nghĩ còn dài tập :) tin ra thì lo thoát chứ ôm vào mệt á.

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
đi họp, anh đề xuất thì tui đồng ý cho có cái để báo chí viết.

Okie đưa vào quy hoạch đi, chứ giờ 2 TP lớn đã đề xuất thì chưa có cơ sở để từ chối.

Nhưng sau này, mấy chú trình anh thì phải có PA chi tiết & kế hoạch huy động zốn rõ ràng nhé.

Em nghĩ còn dài tập :) tin ra thì lo thoát chứ ôm vào mệt á.
Ai có vốn mạnh xuống ôm vài miếng bự bự sau này cho con cháu để làm vốn. :)