Tập Lái
15/12/15
18
19
3
Dạ em xin hỏi, không biết có ai đã dùng thử chức năng bộ đàm của Lơxe pro chưa, cho em nhận xét ạh.
Khi nhấn nút bộ đàm trên map, bộ đàm sẽ được mở và biểu tượng Micro hiện lên. Nhấn vào micro sẽ cho phép nói và gửi đi. Mọi người thử rồi cho em nhận xét nhé :)

Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
Dạ em xin hỏi, không biết có ai đã dùng thử chức năng bộ đàm của Lơxe pro chưa, cho em nhận xét ạh.
Khi nhấn nút bộ đàm trên map, bộ đàm sẽ được mở và biểu tượng Micro hiện lên. Nhấn vào micro sẽ cho phép nói và gửi đi. Mọi người thử rồi cho em nhận xét nhé :)
Đã thử rồi, nói và gửi đi nhưng ko biết có ai nghe dc hay không. Cũng ko thấy nói để mình nghe, ko biết nghe chỗ nào???
Phần chia hình ảnh nữa, thấy load rất chậm, 3G thì xác định là quay từ sáng tới chiều vẫn ko load hình lên xem được @@! Hôm trước đi trên ĐLĐT thấy có đánh dấu nước ngập + hình ảnh mà ko load hình dc, tới đó thì đúng là có ngập chút đỉnh :)

Tập Lái
17/1/16
21
9
3
32
có bác nào xài thấy thành công chưa ạ? con đt em ít dung lượng nên chả dám down tầm bậy về, cầu review từ các bác :D

Hạng B1
20/8/14
54
56
18
có bác nào xài thấy thành công chưa ạ? con đt em ít dung lượng nên chả dám down tầm bậy về, cầu review từ các bác :D

Vì app mới phát triển nên bác cũng khoan hy vọng quá nhiều vào tính khả dụng của nó, nhưng ý tưởng rất hay và nếu bác cùng góp sức để đóng góp ý kiến hoặc ít nhất sử dụng thử để tăng số lượng report điểm nóng cho app thì tất nhiên sau 1 thời gian app sẽ rất hữu ích.

Mình chưa down cho iOS nhưng nếu có thể thêm vào mục Settings lựa chọn chỉ thể hiện cảnh báo nào đó. Ví dụ như mình thường chỉ quan tâm đến bắn tốc độ thì chỉ hiện những báo cáo về điêm bắn thôi, tránh thể hiện quá nhiều gây loãng và rối.

Thêm chức năng "hủy báo cáo", vì nhiều báo cáo sau 1 thời gian sẽ không còn đúng nữa, dựa vào số báo cáo "hủy" để hủy hẳn, còn nếu cứ cách vài tiếng hủy báo cáo để luôn luôn có thông tin mới thì mình e thời gian đầu ít người xài sẽ có rất ít báo cáo, và khi người ta thấy không có hữu ích gì nữa thì cũng bỏ luôn không xài. Có thể cho thuật toán đếm có N báo cáo thì sẽ "hiển nhiên" cho là thông tin đó đúng, trừ khi có 1 số lượng N nào đó "hủy" báo cáo trên. Thậm chí nếu cần thiết thì tạo 1 thông số "độ tin cậy" cho mỗi tài khoản, cứ mỗi lần tôi báo cáo điêm XYZ và cuối cùng thông tin báo cáo đó được "xác nhận" thì điểm "độ tin cậy" của tôi sẽ tăng lên, và dùng điểm đó để xác định xem thông tin báo cáo đó có chính xác hay không.