Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
6/5/07
324
1
16
46
QN_HCM
xdhungviet nói:
Nhà giầu lo gì tỉ giá, nhưng quả thật colorpen lấy chú santa fe hơi uổng. đợi 2010 ra lấy luôn .
Bác cứ chọc cái nọc em hòai, nếu dư dã như bác thì em múc luôn em Lexus hoặc Acura rồi bác ơi! Sante fe cũng rất tuyệt chứ bác, sao lại uổng kà. Theo thông tin em có đc thì santafe2010 tháng 8 mới có ở VN, không biết có đợi nổi không nữa, giá có thể lên thêm 7ngàn, bác cũng làm 1 em rồi chuyển qua bên này chung với ae santafe cho vui nào.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/2/09
316
13
18
VN
Tôi đề nghị chũng ta kết thúc thớt này ở đây nhé. Buổi họp nhà bác DATDA đã kết thúc có hậu rồi, xe đã có rồi. Mở thớt mới ae bàn tiếp:D

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
DATDA nói:
Hôm nay lấy xe , mà mình kô vui , vì Huy TV kô được lấy xe , vì thủ tục Ngân hàng chưa xong . ( trong khi anh em đã lấy xe về hết , thêm tỉ giá USD tăng đột biến , 18500/1US , mặt Huy TV méo thấy thương )
Mình chờ hơn 15h , để Huy TV xuống kho ngắm vợ 2 một tí cho đỡ thèm, trước khi trở về Trà Vinh trong chiều nay .
Đề nghị Triều An nên xem xét trường hợp của Huy TV , vì là người tiên phong đến với Triều An , thêm đường xá xa xôi , đi lên xuống tốn kém . Kinh doanh nhưng cũng có chút tấm lòng lưu lại trong lòng mọi người . Mong lắm thay .
Cảm ơn bác DATDA quan tâm em út!
Hôm qua em đã CK 431 tr cho Triều An. Còn lại Cty Cho Thuê Tài Chính Vietcombank trả khi nhận xe. Xe em đăng ký bảng số SG nên em chưa nhận xe, khoãng thứ 3 tuần tới đăng ký bảng số xong em đem xe về luôn.

@coloren
Cảm ơn bác Quốc quan tâm! Vì em mua qua CTy Cho Thuê Tài Chính Vietcombank TP HCM nên đăng ký bảng số SG, mà bên Triều An báo tới thứ 2,3 mới có đủ hồ sơ đăng ký bảng số. Em không vội nên đợi xong bảng số rồi đem về luôn.
Em nghe bác DATDA nói hôm nay giá đô giảm rồi, còn 18.400 à!

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Tội nghiệp huytv quá đi,khách hàng chung thủy nhất mà còn bị Triều An liếc sơ 1 cái chênh lệch hết gần 6 triệu,vậy mà anh đại diện hội SFC đề nghị tài trợ áo đồng phục gãy lưỡi mà không được,đành bỏ tiền túi ra chơi,huhu.
@huytv : vậy đến nước này định rữa vợ hai bằng gì vậy huytv ơi.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
cyber nói:
Tôi đề nghị chũng ta kết thúc thớt này ở đây nhé. Buổi họp nhà bác DATDA đã kết thúc có hậu rồi, xe đã có rồi. Mở thớt mới ae bàn tiếp:D
Đồng ý với ý kiến của bác, chốt thớt này ở đây! Các bác bàn qua thớt 2010 là vừa. Chúc mừng chiến dịch SF2009 thành công tại SG!

Status
Không mở trả lời sau này.