Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
manhodessa nói:
Santa_Lucia nói:
Báo cáo với các bác!
Hôm nay em với bác Iamnofear đã đến CTY Triều An đóng 50% tiền giá trị của xe rồi ạ!...và tỷ giá hôm nay là 18.410$/usd...cao thế mà em vẫn sướng! Đơn giản là em đã mua được chiếc xe mà em yêu thích,
đồng thời CTY Triều An đã lấy xe về đúng tiến độ vừa để em kịp lúc đi OFF với các bác!(việc này quan trọng nhất)
"Trâu cột ghét trâu ăn"!... Triều An cứ tiếp tục làm ăn nghiêm chỉnh có uy tín với khách hàng thì...
"Hữu xạ tự nhiên hương"...khách hàng sẽ tìm đến Triều An ngày càng đông, không chỉ là Sant Fe mà có thể là nhiều loại xe khác nữa.

Hic đấy khách hàng thật sự phải thế chứ . Má ơi sao Obama nhẩy ghê vậy bác tuần trwuwosc thứ 6 mới 18.31 thôi mà , teo anh em NK rồi
Em có ông anh chuyên nhâp khẩu hàng điện gia dụng đang khóc ròng kìa!
Hic!!!
Obama lên kiểu này chắc Em và bác DATDA rửa xe bằng rượu đế quá!

Tập Lái
20/6/09
3
0
0
manhodessa nói:
Santa_Lucia nói:
Báo cáo với các bác!
Hôm nay em với bác Iamnofear đã đến CTY Triều An đóng 50% tiền giá trị của xe rồi ạ!...và tỷ giá hôm nay là 18.410$/usd...cao thế mà em vẫn sướng! Đơn giản là em đã mua được chiếc xe mà em yêu thích,
đồng thời CTY Triều An đã lấy xe về đúng tiến độ vừa để em kịp lúc đi OFF với các bác!(việc này quan trọng nhất)
"Trâu cột ghét trâu ăn"!... Triều An cứ tiếp tục làm ăn nghiêm chỉnh có uy tín với khách hàng thì...
"Hữu xạ tự nhiên hương"...khách hàng sẽ tìm đến Triều An ngày càng đông, không chỉ là Sant Fe mà có thể là nhiều loại xe khác nữa.

Hic đấy khách hàng thật sự phải thế chứ . Má ơi sao Obama nhẩy ghê vậy bác tuần trwuwosc thứ 6 mới 18.31 thôi mà , teo anh em NK rồi
Em thấy đấy là một sự kém hiểu biết, chứ chưa chắc đã phải là khách hàng thực sự đâu bác? nếu nhiều tiền thế thì mua mịa nó ở Vn đi cho xong, các doanh nghiệp nhậu khẩu về đầy, chẳng qua không có money đặt để được giảm mấy đồng mà lại còn bày đặt? em thì chào thua, nếu bác bán xe mà bán giá đó em mua và ngược lai.

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
haiquanvn nói:
manhodessa nói:
Santa_Lucia nói:
Báo cáo với các bác!

Em thấy đấy là một sự kém hiểu biết, chứ chưa chắc đã phải là khách hàng thực sự đâu bác? nếu nhiều tiền thế thì mua mịa nó ở Vn đi cho xong, các doanh nghiệp nhậu khẩu về đầy, chẳng qua không có money đặt để được giảm mấy đồng mà lại còn bày đặt? em thì chào thua, nếu bác bán xe mà bán giá đó em mua và ngược lai.

Ông này ở đâu mà vào láo nháo thế nhỉ. Không giúp được gì lại hay phá bĩnh.

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
sâu mà bác, bình thường ở huyện cái kiểu cạnh tranh làm ăn như thế này. Nhục thật!

Hạng B2
20/4/07
495
5
0
65
Em xin được Chúc mừng các Bác

Cho Em xin lỗi bác huythanhtv, Em mượn lời Bác, buôn chút xíu......
"bác DATDA rửa xe bằng rượu đế quá!", Em uống đế yếu lắm,vài chai là Em chết rồi...
....cho Em xin được ngồi phá mồi nhìn các Bác uống vậy...
...Mà Em vẫn chưa thấy bác DATDA thông báo ngày giờ, nơi chốn nhỉ....

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Bác DatDa; iamnofear; huythanhtv...và bác gì mua chiếc màu Bạc ấy nhỉ?!...anh em mình có thể người ra biển số trước người ra biển số sau. Thế nhưng chúng ta xem hôm nào tốt ngày mình tổ chức "đám cưới tập thể" cho ra trò các bác ạ!... nếu bác DatDa đòi uống rượu đế thì sao không uống Vodka của bác Manhodessa nhệ?!
*RƯỢU VANG TỐT CHO SỨC KHỎE nhưng CÓ SỨC KHỎE ĐỂ UỐNG RƯỢU VODKA!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/2/09
316
13
18
VN
Bác haiquanvn này ở đâu ra nhỉ, ai biết tông tích chỉ rõ cho ae tránh nhá. Nếu bác là sâu chỗ khác thì cạnh tranh lành mạnh theo Luật Cạnh tranh nhé, đừng vào đây bốc phét thế chứ, làm ae mất cả hứng.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
cyber nói:
Bác haiquanvn này ở đâu ra nhỉ, ai biết tông tích chỉ rõ cho ae tránh nhá. Nếu bác là sâu chỗ khác thì cạnh tranh lành mạnh theo Luật Cạnh tranh nhé, đừng vào đây bốc phét thế chứ, làm ae mất cả hứng.

Hình như bác Kỳ biết thanh niên này thì phải . Em cho danh tính anh ném cho mấy cục đá . Đề nghị Mod đóng nick của bác này lại dùm trước .

Hạng B2
20/4/09
224
66
28
Hôm nay lấy xe , mà mình kô vui , vì Huy TV kô được lấy xe , vì thủ tục Ngân hàng chưa xong . ( trong khi anh em đã lấy xe về hết , thêm tỉ giá USD tăng đột biến , 18500/1US , mặt Huy TV méo thấy thương )
Mình chờ hơn 15h , để Huy TV xuống kho ngắm vợ 2 một tí cho đỡ thèm, trước khi trở về Trà Vinh trong chiều nay .
Đề nghị Triều An nên xem xét trường hợp của Huy TV , vì là người tiên phong đến với Triều An , thêm đường xá xa xôi , đi lên xuống tốn kém . Kinh doanh nhưng cũng có chút tấm lòng lưu lại trong lòng mọi người . Mong lắm thay .

Hạng B2
6/5/07
324
1
16
46
QN_HCM
Chia buồn vơí Huy TV vì a chưa rước vợ 2 về nhà đc. Phần em không biết cho tới khi lấy xe, tỉ giá usd còn tăng tới đâu?!

Status
Không mở trả lời sau này.