Hạng B1
10/8/08
99
0
0
38
RE: Ưu nhược điểm của dòng xe Daewoo?

EM đang kiếm em NubiraII thấy bác nói vậy làmm em mất sướng quá

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

Trích đoạn: themkhatmazda

EM đang kiếm em NubiraII thấy bác nói vậy làmm em mất sướng quá

Nếu Bác thích thì tìm xe nào khg kinh doanh du lịch sẽ ok hơn . Như theo em nếu chọn xe đã qua sử dụng thì nên chọn hàng của Nhật như Toy chẳng hạng vì xe Nhật củ như ổn định hơn xe Hàn ( xe Hàn mới mà cũng hay bị hư linh tinh củ rồi chỉ sợ khg biết đường đâu mà mò ) . Chúc Bác mau chóng tìm được em xe ưng ý.

Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI

@tnpl_car, saigonnais: 2 bác kiểm tra lại toàn bộ các mối nối và đầu bắt của bình phụ và đường ống nhưng nhớ đi cho sôi nước và kiểm tra luôn lúc đang nổ máy. Vì khi nước nóng khả năng bị phì hoặc trào sẽ cao. Xe em trước cũng bị thợ tìm mãi ko ra có hôm đi xa về để nguyên máy dang nổ kiểm tra thì thấy nó phì ra tại đầu ống cắm vào bình nước phụ, gia cố chặt là hêt. Chúc 2 bác chứ đc bệnh cho vợ 2

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Hì hì lâu quá mới thấy bác cò ở đây:D
các bác bị hao nước tìm ko ra nguyên nhân như trên thì hãy KT giàn sưởi nhé.Tốt nhất nên bít đường nước vào, ra cái dàn này.VN đâu cần cái chế độ này đâu;)

Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI

Vâng cũng chỉ vì con ligan gà của em đi mãi không hỏng nên em chẳng có gì xin chỉ giáo của các bác:D
Hai nữa là em đi hoài Daewoo cứ thấy Ục.. Ục... nên cũng chẳng giám giao lưu nhiều;)

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0

Trích đoạn: dalatlegan
các bác bị hao nước tìm ko ra nguyên nhân như trên thì hãy KT giàn sưởi nhé.Tốt nhất nên bít đường nước vào, ra cái dàn này.VN đâu cần cái chế độ này đâu;)
Hãng đã sản suất và ứng dụng thì có cái gì thừa đâu bác dalatlegan. Bác mà là thợ sửa xe chắc từ xe em, tiết kiệm được nhiều chi tiết sắt thép bán cho Tổng Công ty Thép Miền Nam bác nhề ????

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai

Trích đoạn: Vohai

Trích đoạn: dalatlegan
Hãng đã sản suất và ứng dụng thì có cái gì thừa đâu bác dalatlegan. Bác mà là thợ sửa xe chắc từ xe em, tiết kiệm được nhiều chi tiết sắt thép bán cho Tổng Công ty Thép Miền Nam bác nhề ????
Ở miền Bắc trời lạnh mới dùng đến thôi, nói đâu cho xa, con Isuzu tải nhà em thì bị bọn I việt nam cắt bỏ không thương tiếc,đã thế còn lấy miếng nhựa che đi cần gạt của dàn nóng nữa chứ, pó tay!Bọn liên doanh nó bỏ thứ gì được là nó bỏ bác ơi

Tập Lái
26/9/08
6
0
0
HCM

Các bac oi, Mong các bác chỉ giáo hộ em với. Em dự định mua xe Cap nhưng thằng bạn em nó giới thiệu chiếc Ca Rem có nhiều cái cũng hay. Em đang lăn tăn quá.Giá cả hai xe chênh nhau 1 tí . Chiếc Cap la 33600 còn Cả Ram là 31800 . Có bác nào so sánh giúp em được không? Đa tạ các bác nhiều:)

Hạng B2
4/5/07
111
1
0
46

Trích đoạn: oto2008

Các bac oi, Mong các bác chỉ giáo hộ em với. Em dự định mua xe Cap nhưng thằng bạn em nó giới thiệu chiếc Ca Rem có nhiều cái cũng hay. Em đang lăn tăn quá.Giá cả hai xe chênh nhau 1 tí . Chiếc Cap la 33600 còn Cả Ram là 31800 . Có bác nào so sánh giúp em được không? Đa tạ các bác nhiều:)

Em ủng hộ bác mua Carem.
Cà Rem xe nhập chất lượng rất tốt, nhiều options rất OK, nhiều lựa chọn (xăng, dầu), ăn uống rất chi là tiết kiệm. Nói chung Cà Rem hơn Cap về mọi mặt, chỉ thua là có vẻ chân không dài và không đẹp trai bằng Cap thôi.
Chúc bác có sự lựa chọn hợp lý.

Hạng D
17/11/07
1.088
2
0
dalatlegan nói:
Đây là mấy bác đó nói xe DW LD chứ có nói đến DW import đâu mà bác so sánh:D Còn oà ga của DW đi trong TP thì bực thật nhưng thử trên đường trường xem mới thấy cái hay của nó, sang số không hề mất chớn đi rất đằm mà.

Bác đã lái thứ xe FIat của em rồi thấy thế nào ?