Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
theo em thì ko lầm là tay lái Điện nhẹ rất thix hợp cho phụ nữ nhưng đi với tốc độ cao thì tay lái xe nặng dần theo tốc độ chứ ko còn nhẹ như lúc ban đầu nữa!!Còn thuỷ lực là đi chậm hay nhanh gì đều như nhau ko thay đổi

• Like
Reactions: quangtienpham
Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
alibama nói:
thực sự đang chạy trợ lực dầu mà qua trợ lực điện thấy nhẹ nhàng, thoải mái rõ rệt, không phải hì hục vần cái vô lăng nặng nề kia nữa. Nhưng mà nghe nói sửa chữa bộ trợ lực điện cũng tốn kha khá bánh mì.
hì hì, em đi tải không trợ lực quen rồi, giờ lên xe trợ lực dầu thấy nó nhẹ hẫng à.

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
MinhAnh253 nói:
theo em thì ko lầm là tay lái Điện nhẹ rất thix hợp cho phụ nữ nhưng đi với tốc độ cao thì tay lái xe nặng dần theo tốc độ chứ ko còn nhẹ như lúc ban đầu nữa!!Còn thuỷ lực là đi chậm hay nhanh gì đều như nhau ko thay đổi
Có thể kết hợp cả 2 công nghệ không các bác? Em cũng chưa rành lắm. Thanks!

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
ưu điểm của Lái xe trợ lực thuỷ lực là khoẻ tay hơn tay lái trợ lực điện :)

Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
NghiMi nói:
MinhAnh253 nói:
Có thể kết hợp cả 2 công nghệ không các bác? Em cũng chưa rành lắm. Thanks!
Trợ lực điện nặng dần theo tốc độ là tính năng của nó chứ đâu phải lỗi đâu mà bác muốn kết hợp 2 công nghệ...