Hạng B2
25/6/07
390
37
28
66
HCMc
Em nghe các bác nói về phim chống nhiệt V-Kool liền lặn lội từ dưới làng (cách SG 1000km), đến V-Kool số 9 Nam Quốc Cang. Em được bác Kiên biễu diễn cho xem mấy cái thiết bị đo đạc, đèn hồng ngoại...; vốn tính đa nghi, em vẫn chưa tin (sợ đâu thiết bị của bác Kiên trông vậy chớ...không chuẩn thì sao!) nên chỉ dám dán VK-75 cho cái kính lái để thử xem thực hư. Sau đó, dưới nắng SG em lái xe lòng vòng, tay trái thì liên tục sờ sờ vào cái chỗ...ngay trước tay lái, nơi mà ngày thường đi xe dưới nắng em thấy nó nóng đến mức không để tay lâu được ! Nó ít nóng hơn thực các bác ạ, cái hơi nóng hực vào mặt thường cảm thấy cũng bớt đi nhiều. Giữa ban ngày mà cái máy điều hòa xe em nó thỉnh thoảng lại tự động cắt được (xe các bác thế nào không biết chứ xe em mà đủ độ lạnh thì nó cắt nghe kêu click). Giờ thì em xác nhận V-Kool có hiệu quả, hiệu quả bao lâu thì...bác Kiên chịu (bác ấy cấp cho em cái phiếu bảo hành 10 năm mà, em sẽ ở lại SG ít nhất 10 năm để nếu V-Kool mà hỏng thì em đền!). Em ước gì mà bác Kiên giảm giá để em dán tất cả các cửa nhỉ, hiệu quả càng cao...mà các bác khác cùng em kêu đi, hy vọng mấy anh em mình dán nhiều, bác Kiên có lãi thì bác giảm giá, hic!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/6/07
390
37
28
66
HCMc
RE: V-Kool, em khoái nó các bác ơi !

À, mà báo cho bác Kiên một tin: hôm nay em chở cô bạn (đang đi Altis) trên cái xe của em (bác chỉ mới dán kính lái thôi). Một phần nhờ V-Kool, một phần nhờ quảng cáo của em (em còn dọa nếu không dán V-Kool thì làn da xinh đẹp kia sẽ hỏng bét vì tia cực tím và vô số tia gì gì đó nữa) mà cô ấy đã ghi địa chỉ, phone cẩn thận và quyết tâm tuần sau lấy xe ra khỏi gara (đang tút mấy chỗ bị ông xe máy cọ vào) thì sẽ đi xe đến...nộp cho bác Kiên ít tiền tiêu vặt đấy!

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

@ bác KIÊN V-KOON
vk 70 ngay mai có hàng rùi chứ bác sáng mai em qua ,em sẽ lôi hết cái đôi xe của công ty đi ủng hộ bác khỏi tiền cò chỉ xin bác bớt % nhiều là em khoái liền. Chúc bác ngày càng phát tài.hiiiiiiiiii.

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

@ bác dgthanh: Xin chân cảm ơn bác đã tin dùng V-KOOL & dành cho V-KOOL những lời khen tốt đẹp! Chúng Em sẽ cố gắng hết sức trong kỹ thuật làm xe cũng như dịch vụ sau bán hàng để chất lượng ngày một tăng > các bác sẽ hài lòng hơn.
Em sẽ tính giá ƯU ĐÃI cho bác khi bác có nhu cầu dán nốt các cửa kính còn lại.
@ bác DAO THOAT: rất cảm ơn bác vì đã tin tưởng & chọn V-KOOL cho những chiếc xe của bác & gia đình! Chiều mai bác ghé qua Em được không ạ? Sáng mai VP Em đã có vài khách đặt làm, nhưng nếu bác không rỗi vào buổi chiều thì Em sẽ cố gắng sắp xếp để làm nốt kính lái cho xe bác vào buổi sáng, khoảng 10h30. Mong bác thông cảm!
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả các bác trong OS đã tin dùng V-KOOL cho chiếc xe yêu quý của mình!

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: V KOOL

Em sẽ tính giá ƯU ĐÃI cho bác khi bác có nhu cầu dán nốt các cửa kính còn lại.
phải không? em còn kính sau thì Bác tính làm sao? [8|][8|][8|]

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Em còn cái Sun-roof bác tính em giá rẻ đi em qua dán nốt. Em ở Hà Nội.

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Em còn cái Sun-roof bác tính em giá rẻ đi em qua dán nốt. Em ở Hà Nội.

Hạng B2
9/4/07
132
0
18

Xin hỏi bác V Kool là dán vkool kính lái thì dán mặt trong hay mặt ngoài với ạ? mặt kính ngoài của em hơi xước, nếu dán vkool có hết không ạ?