Re: Góp ý về giao diện OS !

theone1984 nói:
Em cũng bị tình trạng ko sửa dc profile, kể cả chữ ký.
Và em xin báo cáo tình trạng mới là: máy em cấu hình CPU 3 core: 2.3ghz, Ram: 4GB, nhưng mở 1 tab firefox của OS là bị chiếm 30% tổng CPU, mở thêm tab box Ford nữa là chiếm hơn 60%, máy bắt đầu lag.
Bác Lơ coi lại các wảng cáo chạy flash của forum.
Hi bác, chạy quảng cáo mới có chi phí duy trì server bác ạ.
Bác nên tắt bớt flash đi.
Nếu bác dùng Firefox thì cài cái add on Flashblock vào.
Bác chỉ cần lên google search add on Flashblock.
Xong bấm install rồi restart lại trình duyệt.
Thử xem chạy rất nhẹ đó.

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38
Re: V/V giao diện mới của OS

mrlongqk nói:
Các xế cho tôi hỏi 1 câu, tôi muốn post bài lên trang web, nhưng tìm hoài cũng không thấy cách post. Ai biết thì chỉ giúp tôi với. Chân thành cảm ơn
bác đang post bài được nè, chắc í bác muốn hỏi không chèn link được phải không ? nếu vậy thì là do tài khoản của bác chưa đủ tuổi để chèn link.

Hạng C
19/5/12
712
252
63
HCM

tiepthipro nói:
mrlongqk nói:
Các xế cho tôi hỏi 1 câu, tôi muốn post bài lên trang web, nhưng tìm hoài cũng không thấy cách post. Ai biết thì chỉ giúp tôi với. Chân thành cảm ơn
bác đang post bài được nè, chắc í bác muốn hỏi không chèn link được phải không ? nếu vậy thì là do tài khoản của bác chưa đủ tuổi để chèn link.
e thì nghĩ bác ấy hỏi các post bài lên trang web - trang chủ á. chứ forum thì bác post đc rồil

Tập Lái
14/5/13
11
4
3

Bác ơi,sao giao diện mobile em nhấn chuyển trang ko đc nữa,có giải pháp gi ko ạ

Hạng C
5/6/13
525
424
63

em tìm mãi ko ra cách đổi password các bác ạ, em vừa reset password, server cung cấp em một dãy password mặc định dài ngoằng, tìm mãi nát nước ko thấy change password chỗ nào, các bác giúp em nhé. Cảm ơn và ko có hậu tạ, he..he..