Hạng D
10/9/08
2.873
5.932
113
Re: Góp ý về giao diện OS !

quexehoi nói:
khaianhbodykit nói:
Cái dỡ nhất của OS bao đời nay là khi comment, ai comment or trả lời mình, mình không bao giờ biết,trong khi đó các diễn đàn khác chỉ cần ai comment or quote mình là nó tự động pm vô box của mình,điều này rất tiện cho mình,ko phải đi kiếm,em vô comment box này mà giờ ko tìm được comment của em nằm ở trang nào luôn, BDH OS hi vọng tiếp thu ý kiến này
Cái này có lâu rồi bác ơi, hầu như diễn đàn nào cũng có, bác vào profile chỉnh lại kìa. Phần đăng ký nhân bài viết vào email.
Vào đó rồi chỉnh như thế nào bác?
Em chỉ cần cứ trả lời vào topic nào là tự động đăng ký nhận email thông báo khi có bài viết mới cho topic đó.
Trong danh sách "Đăng ký nhận thông báo bài viết/chủ đề" dài đến 3 trang nhưng không thấy cái email nào thông báo cả.

23/10/06
14.638
5.121
113
Re: V/V giao diện mới của OS

Bác Lơ xem lại những bài có Quote lại thì các định dạng xuống dòng bị mất đi, không còn xuống dòng như trước lúc quote nữa!

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123

Từ từ khoai sẽ nhừ... grừ grừ !

Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93

Em chỉ có 1 góp ý duy nhất về vấn đề em nghĩ là lớn nhất của giao diện mới

Giao diện cũ đi mất 2 bước để vào diễn đàn chính, còn giao diện mới thì mất tới 3 bước vì phải qua 1 trang forum overview nữa. Đây là cái trang mà em nghĩ tỷ lệ người xem trang này không cao. bác check Google Analytics sau 1 thời gian, nếu tỷ lệ vào thẳng diễn đàn cao hơn trang overview này thì em đề xuất bỏ luôn trang này, hoặc đưa qua cột phải như giao diện cũ. Cứ thêm 1 bước thì lại giảm conversion rate, đồng nghĩa giảm visitor

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Re: Góp ý về giao diện OS !

[h4]You have exceeded the max. number of posts you can make in a day for this forum.[/h4]
cái nầy chán quá. Chỉ nên áp dụng cho tập lái thôi. Chứ quen rồi cùng lắm đổi 2-3 nick là vẫn vậy chứ limit sao được. Đang tranh luận được có vài bài là hết.

Hạng B1
10/5/13
87
68
18
Em mem mới, lên diễn đàn của mình vô coi galery thấy thích ghê á.

Chúc 4rum ngày càng phát triển

Hạng B2
26/1/13
316
3.806
123
Bản cũ quote được nhiều bài ở nhiều comment khác nhau, bản này em tìm ko ra nhể?

Các Bác cho em hỏi 3 điều:
1. Em không thể vào Hồ Sơ Cá Nhân được ạ.
2. Em không post hình được ạ.
3. Em muốn viết 1 cái chữ kí hay hay mà cũng không biết viết ở chỗ nào .
Bác nào biết chỉ em với. Cám ớn các bác nhiều ợ.:)