Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
gặp trúng người không hiểu lý lẽ thì mệt; lúc nào cũng cho mình đúng mặc dù sai lè;
không có cam hành trình thì bác chủ mệt với lão....

• Like
Reactions: hoauyen
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Dạ tại vì hồi xưa có mấy lần va chạm giao thông. Cũng kiểu bên kia chạy láo ẩu , mình không lỗi. Rồi Tự nhiên em thấy người ta lết lết dưới đất xin lỗi em. Mà em không nhớ đoạn giữa ra sao. Thật 100%.
Bác xử thế là quá biết chơi rồi, mà vụ gì ng ta lết dưới đất vay bác? Bị no đòn à?:3dcuoi:. Nói chung xe 4b giờ hầu hết đều có mua bh cả, cũng k muốn bắt đền đâu, nhưng nhiều khi nó chạy láo quá nên mới bắt đền cho chừa, k thì mời CA thôi. E cũng bị xe máy va chạm vài lần, bắt lại đc 3 lần. 2 lần tí nữa e đánh, nhưng sao kềm đc ( từ nhỏ đến giờ e chưa đánh ai bao giờ, lúc nhỏ có cũng háo thắng lắm), nên chỉ mắng cho thôi, 1 lần thì cho CA hốt xe luôn.

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Trong 1 ngày mà bác chủ đụng 2 chuyện với 2 anh miền ngoài à, cúng ông địa giải hạn đi bác chủ à

Hạng C
1/5/10
609
233
43
thề nên cái camera hành trình cũng được việc ghê, có kéo nhau về đồn công an còn có cái để biết ai phải ai lỗi

Hạng B2
14/4/15
491
2.653
93
Dù biết mình sai, nhưng nhiều người hay liều, ăn nói mạnh miệng. Gặp đối phương mà yếu là lấn tới luôn. Nhưng gặp người cứng tí là lát rụt lại như con chi chi. Bác chủ xử lý tình huống này thì chuẩn rồi. Mà cuối cùng thì cũng có hậu dù tốn tí công đi làm bảo hiểm. :)

Hạng B1
25/8/15
93
318
53
37
Ơ, tối qua em chạy ngang đúng lúc này, hình như có anh CA Phường mặc áo xanh đến trước, xa xa thấy có anh CSGT chỗ ngã tư đi bộ lại. Em chạy ngang thấy biển 29 là thấy có mùi rồi. Vừa qua đèn xanh đèn đỏ có thêm 1 vụ quẹt ô tô taxi với xe gì em k nhớ, các a tiện thể xử luôn 2 vụ.