Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Người vùng miền nó thế ..suốt ngày đòi làm bố với địt mẹ..éo hiểu có gì hay mà cứ nói hoài.E thì kô kì thị nhưng cách người vùng miền ăn nói,tiệc tùng,cư xử e thấy nản lắm
Ông này không có ịt ẹ gì hết. Có lẽ ngay từ đầu em nói đâu ra đó và rõ ràng, không run cũng không căng. Nhìn điệu bộ và cách nói thì có vẻ người trí thức. Chỉ có điều ổng hay nói kiểu tay trên thôi.
Em post lên vì thấy kỳ khi "người có trí thức" mà tham chi cái vật chất cỏn con. Để cho ít nhất có 2 đứa trẻ tuổi là em và vợ em cười khinh thường. Giò coi như có cái topic xem truyện cười.
Chứ các bạn khác ồn ào, giành giật em gặp hoài mà có post làm gì tốn tài nguyên công sức.

Hạng B2
8/1/15
302
480
63
36
Hà Nội
Cữ nghĩ OS hầu hết bác trong Nam tư tưởng thoải mái, không phân biệt vùng miền, đọc mấy trang đầu xong thấy thành phần tạp cũng nhiều đấy chứ :D

• Like
Reactions: ngocnqc
Hạng B2
12/11/13
339
283
63
bác chủ xét ra hiền quá.
gặp em, mình đã không sai thì ko bao giờ bỏ ra 1 xu. đặc biệt mấy dạng ba gai kiểu này

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
bác chủ xét ra hiền quá.
gặp em, mình đã không sai thì ko bao giờ bỏ ra 1 xu. đặc biệt mấy dạng ba gai kiểu này
Em chẳng biết nữa. Chắc dạo sau này sợ ung thư quá nên ăn nhiều rau (rau sạch nhà trồng) nên tâm tính nó nhu mì đi !!!

Tập Lái
13/7/13
28
25
8
38
TPHCM
www.facebook.com
Ổng mới đi tập thể thao về nên thời gian rảnh nhiều mà! Bác cãi khoảng 2,3 tiếng là mồ hôi làm ổng ngứa mình ngứa mẩy nên tha cho bác đi là đúng rồi :D Biết là vô lễ nhưng thiệt mình khinh mấy loại người này lắm dù có đáng tuổi cha chú.

Tập Lái
29/10/15
22
11
3
38
tối qua đi làm về trên đường Dương Bá Trạc qua cầu Nguyễn Văn Cừ, em thấy đích thị chiếc xe Cam màu đen ấy, chạy nhanh lắm, chen chen nghĩ chạy thế thì chịu, ai ngờ qua cầu thấy nằm đó, vui nhẹ trong lòng :) lên đây thấy thì ra Ford là chủ theard, thành thật chia buồn nhẹ. thật là trùng hợp quá đi :D

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Đọc mà mắc cười thật . Sao nhiều người tánh kỳ như vậy . Đi xe 4B mà lăn tăn 500k ...

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Á, thì ra Oser chạy ngang cũng nhiều. Lần sau em làm sẵn cai logo OS to bằng cái kính xe rồi bỏ trong cốp, khi nào đụng chuyện bưng ra để như cờ hiệu là lão kia rét liền. Vì gặp phải ..... thằng khùng !!!! :3duongbiahutthuoc: