Hạng B1
18/5/15
98
40
18
tp.hcm
-- xe bác chủ thớt, có xi nhan trái, khi ra khỏi đường bên hông,đường gầm cầu Ng V Cừ không nhỉ?

-- vì nhìn thấy,giống giống đang chuyển làn đường sang trái.

-- neu co xi nhan + camera hành trình ,
thì xe 29 của chú ấy phải thường cho xe chủ thớt về chi phí sơn dậm, tút tít đầu xe rùi , ....
làm gì mà bác chủ thớt bị mất đi 5 xị,

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
-- xe bác chủ thớt, có xi nhan trái, khi ra khỏi đường bên hông,đường gầm cầu Ng V Cừ không nhỉ?

-- vì nhìn thấy,giống giống đang chuyển làn đường sang trái.

-- neu co xi nhan + camera hành trình ,
thì xe 29 của chú ấy phải thường cho xe chủ thớt về chi phí sơn dậm, tút tít đầu xe rùi , ....
làm gì mà bác chủ thớt bị mất đi 5 xị,
Có xi nhan đầy đủ. Xe đông còn dừng hẳn để từ từ các xe qua. Đầu clip bác thấy xe máy lách qua dễ dàng bên trái đó. Ổng chen với 1 xe taxi sát con lươn nên táng đầu xe em.

• Like
Reactions: songau
Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Xin lỗi chứ, bác chửi như vậy thì cũng có hơn gì, em cũng Bắc nhưng em chả kị ai nói em BK, sai biết lỗi là ô sờ kê, bác không nên vơ đũa cả nắm như vậy
Nhiều lúc thấy tội mấy bác kiểu này mà thôi cũng kệ...

Hạng B2
11/11/11
206
86
28
hên nhở, ổng nói ổng là bộ trưởng jì..jì.. đó thì toi bác chủ :3dgoidien:

Hạng C
17/6/15
818
1.351
93
29 vào đây mà còn láo! sao bác chủ rộng lượng quá vậy? bo 500K mặc dù mình ko sai?

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
hên nhở, ổng nói ổng là bộ trưởng jì..jì.. đó thì toi bác chủ :3dgoidien:
Thật lòng lúc đó nói chức càng cao em lại càn khoái ! Em không hiểu tại sao lúc đó em lại có cảm giác đó nữa. Nên lúc ổng nói ổng CA em hớn hở ra mặt. 1 hồi ổng nói "chú có nói chú là CA đâu" . tếu lắm.

Hạng B1
26/4/07
82
69
18
hehe..hum wa thấy tận mắt dừng lại ngắm vết trượt...thấy vết sướt cũng dày à, đánh chắc khó đi hết....sao hình chụp không có tui ta....Nhưng nhìn ảnh thấy xe đen đi ngay ngắn mà....hay tức cái thái độ của lão Cam đen ?

• Like
Reactions: harryphan
Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Cam 2.5 . Hé hé, hay là lão Háng Xanh.
Vì trên khúc đó có mấy vụ va quẹt giống vậy nữa mà có đôi co đòi đánh nhau nên vụ này thả .
Mình có thói quen: Mặc kệ!
Đi tiếp, về nhà, móc túi tự sửa. Ko đôi co!

Nhưng mà anh Chủ từ trong ra, nhập làn mà gây va quệt, thì mình nghĩ là anh Sai rùi đó!