Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/7/16
1.953
13.850
113
Em đọc còm #575 của bác rồi, thế nên em không thể tranh luận được khi mà em không sở hữu nó, bác đại xá nhé.

em cũng ko nhớ em tranh luận j nữa...kkkk

thôi chốt lại con xe này ngon lành cho anh em là dc rồi :)

Tập Lái
13/2/17
45
26
18
54
Nay em thấy khu nhà em có 1 chiếc PSAN mới mua biển 34849. Của bác nào trên này cho em nhận mặt làm quen nào.
Mới làm một chiếc nhưng cái đầu DVD xau quá đập mạnh ga nó hơi ù

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Em vẫn chưa kiếm đc cái đầu dvd nào (kể cả bên nước ngoài) mà support cam 360 thay cho cái đầu đểu trên PSAN :( buồn ghê gớm.
Bác Just đã thử phương án lắp thêm CD player riêng cho dàn âm thanh chưa. Cái DVD lởm ấy cứ để nguyên chỉ chạy cam360 và dẫn đường thôi

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Bác Just đã thử phương án lắp thêm CD player riêng cho dàn âm thanh chưa. Cái DVD lởm ấy cứ để nguyên chỉ chạy cam360 và dẫn đường thôi
Làm gì còn chỗ nào nắp bác. ? Với cả nó còn hiển thị, điều khiển trên tay lái nữa. Nói chung em rất bực Mitsu cái vụ này, giữa cái HeadUnit đểu với không đểu lắm mà đặt số lượng lớn cũng chỉ hơn kém nhau 100usd chứ kô nhiều mà về VN nó cắt thành cái đểu . Đểu đến mức độ phân giải quá kém nên cam360 mờ tịt (em thay cái Pioneer thử vào rồi thấy nó sáng rực nét căng) , đểu đến độ không có ngõ ra RCA để nâng cấp âm thanh.... (cái này em bực nhất) ..........grrrrrrrrrrr

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Làm gì còn chỗ nào nắp bác. ? Với cả nó còn hiển thị, điều khiển trên tay lái nữa. Nói chung em rất bực Mitsu cái vụ này, giữa cái HeadUnit đểu với không đểu lắm mà đặt số lượng lớn cũng chỉ hơn kém nhau 100usd chứ kô nhiều mà về VN nó cắt thành cái đểu . Đểu đến mức độ phân giải quá kém nên cam360 mờ tịt (em thay cái Pioneer thử vào rồi thấy nó sáng rực nét căng) , đểu đến độ không có ngõ ra RCA để nâng cấp âm thanh.... (cái này em bực nhất) ..........grrrrrrrrrrr
Từ từ Bác ạ, gom thêm vài ..cái đểu nữa...rồi bực luôn một thể...giống ps all old tụi em kakaka

• Like
Reactions: nthson
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Từ từ Bác ạ, gom thêm vài ..cái đểu nữa...rồi bực luôn một thể...giống ps all old tụi em kakaka
Em đi gần 5000km rùi, đi hàng ngày, ngoại trừ cái đầu DVD em chưa phát hiện ra cái gì đểu khác :D Nếu kô muốn nói là rất hoàn hảo :))))
Mà em cũng đi cái PSG All Old 5 năm rùi mới chuyển sang cái này đấy. haha.

Mà cũng lạ, em đi PSG bản đời đầu tiên thấy ổn, chẳng chê đc gì (so với cái giá đó), và hiện tại bán cho ông bạn, ông ấy đi mấy tháng nay cũng sướng điên cả người chẳng chê gì. Thế mà sao nhiều bác vẫn chê PSG. khó hiểu :(

Status
Không mở trả lời sau này.