Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/8/16
650
545
93
có bác nào đăng ký caravan này mình đi chung cho vui
http://vietcaravan.com/threads/dang-ky-caravan-30-4-tu-dai-danh-deo.350/
Tour tứ đại danh đèo rất thú vị đấy bác. Mình đã tự đi cùng anh em thân thiết qua cả 4 đèo này rồi. Tuyến nhà tour chọn khá dễ đi nhưng lại ngắm đc cả 4 con đèo hùng vĩ.
Dịp 30/4 - 1/5 mình có chương trình với gia đình rồi bác Huu Viet Le. Chúc bác vui vẻ

• Like
Reactions: Huu Viet Le
Hạng C
8/8/16
650
545
93
Haha. em công bằng. cái gì cần khen thì cần khen, chê thì cần chê. Em chê be bét ra rồi còn gì :))))
Cần phải chê để Mit cải thiện chất lượng, tốt cho người dùng sau chứ đúng không bác?
Bác Just cho mình hỏi thêm mấy câu về PSAN.
Xe của bác có mấy người chạy? Khi cái INVECS nó học thói quen chân ga của người này rồi thì bác phải chạy mất bao lâu nó mới làm quen với thói quen đi xe của bác? Trong lúc chưa learn được thói quen đi xe của bác thì xe có hiện tượng trễ số, giật, . . . ko?
thanks bác nhiều

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Bác Just cho mình hỏi thêm mấy câu về PSAN.
Xe của bác có mấy người chạy? Khi cái INVECS nó học thói quen chân ga của người này rồi thì bác phải chạy mất bao lâu nó mới làm quen với thói quen đi xe của bác? Trong lúc chưa learn được thói quen đi xe của bác thì xe có hiện tượng trễ số, giật, . . . ko?
thanks bác nhiều
xe em có tài xế và em chạy. Em cũng kô biết nữa. TẠi thực ra chạy trong TP trong vòng 2 năm đổ lại đây thì ai cũng như ai, không thể chạy nhanh được. Nên nó learn thì cũng learn như nhau.
PSG cũ của em cũng vậy, nhưng sau đó anh bạn em đi tỉnh thuờgn xuyên thì nghe nói giờ nó bốc và thoát cũng như tích kiệm xăng hơn .

• Like
Reactions: nthson
Hạng C
8/8/16
650
545
93
xe em có tài xế và em chạy. Em cũng kô biết nữa. TẠi thực ra chạy trong TP trong vòng 2 năm đổ lại đây thì ai cũng như ai, không thể chạy nhanh được. Nên nó learn thì cũng learn như nhau.
PSG cũ của em cũng vậy, nhưng sau đó anh bạn em đi tỉnh thuờgn xuyên thì nghe nói giờ nó bốc và thoát cũng như tích kiệm xăng hơn .
Thanks bác nhiều.
Mình hỏi vì con PSG của mình nếu một mình chạy nhiều địa hình khác nhau (mình thường chỉ chạy số tay chứ ko bao giờ chạy D) thì ko sao. Nhưng thi thoảng cho bạn bè mượn 1 - 2 ngày thì sau đó mất khá nhiều công sức nó mới learn lại được thói quen chân ga của mình.

Tập Lái
13/2/17
45
26
18
54
Thanks bác nhiều.
Mình hỏi vì con PSG của mình nếu một mình chạy nhiều địa hình khác nhau (mình thường chỉ chạy số tay chứ ko bao giờ chạy D) thì ko sao. Nhưng thi thoảng cho bạn bè mượn 1 - 2 ngày thì sau đó mất khá nhiều công sức nó mới learn lại được thói quen chân ga của mình.
Cái này bác dạy nó được mà bác đạp ga nhẹ nhà ga ti nó tự động lên số nếu bắt giữ luôn ga thì cỡ 2000 nó Lên sô còn đập mạnh Phát 4000 vòng lên sô dính lung luôn

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Cái này bác dạy nó được mà bác đạp ga nhẹ nhà ga ti nó tự động lên số nếu bắt giữ luôn ga thì cỡ 2000 nó Lên sô còn đập mạnh Phát 4000 vòng lên sô dính lung luôn
Đây là ép xe tự sang số hoặc muốn vượt nhanh (mục này còn nhiều bài khác nữa bác ạ) chứ không phải training để cái INVECS nó learning bằng cái trí tuệ nhân tạo gì đó của nó bác nhé.
Theo chỉ dẫn của sale và cố vấn kỹ thuật gara thì cứ đi bình thường theo thói quen. Sau 10 đến 15ph liên tục INVECS nó learning và sẽ nhận diện thói quen của người lái. Lý thuyết là vậy. Thực tế đòi hỏi nhiều hơn thế

Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
chiều nay e mới tận mắt thấy 1 em PSAN ngoài đường, biển 61 đuôi 3839, nói thiệt e thèm chảy nước miếng, độc, lạ !!!!
p/s: sao e thấy cả rừng cảm biến trên 2 cản xe, chắc cũng phải hơn chục cái

• Like
Reactions: dstuyen
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Đây là ép xe tự sang số hoặc muốn vượt nhanh (mục này còn nhiều bài khác nữa bác ạ) chứ không phải training để cái INVECS nó learning bằng cái trí tuệ nhân tạo gì đó của nó bác nhé.
Theo chỉ dẫn của sale và cố vấn kỹ thuật gara thì cứ đi bình thường theo thói quen. Sau 10 đến 15ph liên tục INVECS nó learning và sẽ nhận diện thói quen của người lái. Lý thuyết là vậy. Thực tế đòi hỏi nhiều hơn thế
Kaka theo em PSG dòng cũ vẫn rất là khó dạy bác ơi, kg phải 10-15p đâu, xe em có mình em chạy và dạy nó 2 năm mấy òi, mà nó vẫn cứng đầu, "ngu bỏ mẹ" cứ số D mà thắng lại là nó phải gầm lên 2000 rùi mới chuyển số, toàn phải lẫy tay.

chiều nay e mới tận mắt thấy 1 em PSAN ngoài đường, biển 61 đuôi 3839, nói thiệt e thèm chảy nước miếng, độc, lạ !!!!
p/s: sao e thấy cả rừng cảm biến trên 2 cản xe, chắc cũng phải hơn chục cái
Hy vọng cảm biến bền ổn. Cảm biến nhiều quá đôi khi cũng dễ báo lỗi.

Status
Không mở trả lời sau này.