Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/3/17
5
1
3
33
Bác just cho em hỏi chút là với momen 285 mà chở đủ chỗ leo đèo cỡ từ Tú lệ lên mù căng chải thì có đuối không ạ.

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Bác just cho em hỏi chút là với momen 285 mà chở đủ chỗ leo đèo cỡ từ Tú lệ lên mù căng chải thì có đuối không ạ.
Em mới đi 3 người max và chưa đi đèo bao giờ :D Có phi lên cầu sài gòn (khá cao) với tốc độ 120km/h thấy bình thường, máy hú hơn chút thôi.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bác hỏi chính xác khúc đường trên thì hỏi bác nào ở ngoài đấy, dễ gì có bác nào trong này chạy tuốt ra ngoài đó thử mà biết. Lên OF coi có bác nào thử chưa? Em chưa chạy đèo con này nhưng đã đi quanh quanh khắp nước, có khúc đường bác nói luôn, chủ quan em nghĩ chỉ là chuyện nhỏ với em ấy.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Xe PSG 2015 1 cầu, có cùng động cơ, moment xoắn chỉ 281Nm, chở 5 người lớn (toàn trên 70kg/ng) + 1 đống hành lý, máy ảnh dư sức vượt Mã Pí Lèng, Lũng Cú hay Tú Lệ, Khau Phạ, Mù Căng Chải. Về khoản trèo đèo, lội suối thì bác hoàn toàn tin tưởng PS được
Có ảnh mắt rồng dưới chân cột cờ Lũng Cú và cánh đồng Cau Phạ ở chân đèo Khau Phạ đây bác
Vài cảm nhận về Pajero Sport All New 2017

Vài cảm nhận về Pajero Sport All New 2017

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Ảnh đẹp quá.
Chạy xe xịn cỡ nào mà chỉ loanh quanh TP với cơm gạo áo tiền thì cũng cực kỳ lãng phí nhỉ :D
Chính xác bác truongminhthuy.
Nếu chỉ chạy nội đô thì có rất nhiều xe phù hợp hơn nhiều.
SUV thì phải thể hiện ở cung đường khó khăn 1 chút mới thấy giá trị xe và bõ tiền bỏ ra mua xe :3dcuoigif:

Status
Không mở trả lời sau này.