Tập Lái
8/1/13
19
1
1
tieuho123 nói:
Previa9X S/C nói:
đúng là sau 14/2 diễn tiến không đến đâu.!Tiêu chí Hội thì bác DDTuyên đã nói rồi:
- Để mang tính công bằng-Dân chủ mà ngòai xã hội không có,theo Tôi nghĩ như sau:
1/ Lập danh sách hội viên mới ( những A&E đang có  Previat thật hiện nay) không kể thành viên củ+mới.A&E nào đã bán hay đổi xe thương hiệu khác thì không phải MemPre.Không cần phải tạo thên Ban điều hành gì đó quá rườm rà đi.Để làm gì?????????????????????????????????
 còn A&E nào có Pre mà không vô hay không được vô cũng không sao, thì cứ làm Previa mồcôi
có thể tiến hành xong:-cuối tháng 3 họp mặt lần nữa(trước bù khú,sau vote HT)bỏ phiếu và tuyên bố công khai:
2/ Sau khi có Danh sách người thật việc thật,ta bầu 1 HT - 2 HP: Ứng viên như sau:
    - Bác CC/HT (nếu còn đủ uy tín,đủ tình cảm A&E thì không sợ gì)
    - Bác DDTuyen (ứng viên sáng giá vì khổ vì Yêu....Previa9x)
    - Bác Tamtany (nhiệt tình của bác ấy A&E đều biết)
Riêng bác SIW thư ký kiêm tổ chức cho A&E.
Lấy đa số ý kiến A&E mà tiến hành(nhưng nên nhớ 1 nhiệm kỳ HT không quá 2 năm sẽ bầu lại)
nếu số phiếu tín nhiệm cao thì làm HT nữa KHÔNG GIỚI HẠN NHIỆM KỲ.
vậy mà mấy ngày nay cứ lằng nhằng rối rắm...
 có gì mà Bác Nai phải bùn chứ.

thật ra Danh sách Hội viên hiện nay là ào... bời vì nhiều A&E không còn giữ Pre. không đủ tình yêu,tài chính kể cả Tư cách nữa...thí dụ: Nicole-Idoto-Amalysa vv...vv.vào hội để làm gì?

Theo em nghĩ tiêu chí của OS hay của tất cả các diễn đàn là vui là chính , nếu ko có các mem tích cực thì diễn đàn liệu có tồn tại được ko ? có nhất thiết là phải có xe oto mới đươc lập nick ??? có được tham gia bình luận ? có được đang ký thành viên ? ..... em ko biết Bác yêu xe Pre cở nào chứ nói về xe thì mọi loại xe đều có ưu . khuyết điểm khác nhau tùy theo nhu cầu của người sử dụng .... em đã từng đi xe Pre , thích đi chơi , thích 888 với các Bác PC ..... nhưng như tiêu chí Bác đưa ra thì e ko thể là thành viên của Pre nữa ???? ( và nhiều Bác khác như em ) .... nếu như vậy thì Bác hơi ích kỹ quá đấy ..... và cách Bác đề nghị lập danh sách thành viên cũng rất ư là ấu trỉ , chưa từng có ở bất kỳ chi hội nào trên OS cũng các diễn đàn khác có cách lập thành viên như vậy ( ko có xe , đi loại xe gì....cũng Ok )

Ngoài ra, em ko biết Bác yêu xe Pre cở nào , tài chính ra sao ? tư cách lớn đến đâu .....mà Bác cứ chê bai , bài trừ người khác..... và nếu như Bác là HT hay BDH hay.... chắc Bác thấy bài viết của ai ko vừa lòng chắc chắn là Bác sẽ xóa hết quá ..... Nếu Bác mà là HT hay thành viên ưu tú của Pre thì ko cần Bác lên tiếng em và nhiều thành viên khác chắc chắn cũng chẳng thèm vào đây cm chi cho mệt óc

@ Bác Nai :  diễn đàn OS , PC,.... là nơi chúng ta giảm stress sau một ngày mệt nhọc  , tìm được thêm nhiều niềm vui , thêm nhiều người bạn ( tốt có , xấu có  ).... theo em nghĩ họp thì chơi , ko hợp thì chơi với người khác .... chứ Bác Nai mà ko tham gia góp ý kiến là một mất mát rất rất của PC , em mong Bác đừng rời PC và hãy thích nghi với nó trong điều kiện mới. Chúc Bác có cuộc sống luôn vui vẽ và hạnh phúc
Rất hay! Vote

Thưa các bác, e nhỏ tuổi, mem mới với tư cách thành viên e xin nhiều chiện xíu xiu (e thích từ xíu xiu của bác tamtany)
E rất thích các bác Previa
Đọc tới đọc lui mấy thớt đang hot trong PC từ Tết đến nay mà lòng buồn quá. Thật ra củng chẳng có gì, mua bán tuỳ hỷ mà. E ko dám bình chuyện nội bộ các bác, ko dám bình chuyện đang diễn ra và cũng ko dám bình đến những nhân vật chính trong vụ này. Nhưng e thấy một cách rõ ràng, xung quanh các bác đang kéo co chính thì có các bác khác rất công tâm, thể hiện cái đầu lớn và trái tim hồng, tinh thần phục vụ cao, tôn trọng mọi người. E rất thích mấy bác này: nguyensg, tamtany...
Nếu tôn trọng ý kiến các bác này e nghĩ mọi chuyện sẽ tốt đẹp nhất.
E nhiều chuyện quá rồi hihi. Chúc các bác sau cơn mưa trời lại sáng.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/7/06
49
0
0
53
Previa9X S/C nói:
thật ra Danh sách Hội viên hiện nay là ào... bời vì nhiều A&E không còn giữ Pre. không đủ tình yêu,tài chính kể cả Tư cách nữa...thí dụ: Nicole-Idoto-Amalysa vv...vv.vào hội để làm gì?
pác phải tôn trọng nội qui cuả OS và coi đó là hiến pháp của moi thành viên, suy nghỉ của pác là vi hiến.

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Bác Tieuho toàn đi sedan thôi.
nhưng nhiệt tình cho Pre thì có thừa

Hạng F
9/8/09
6.395
68.492
113
TFC
xaydungquocgia.com
Thiệt là vãi đạn, may là mình ko phải là thành viên previa, chứ ko bị đuổi thẳng cẳng vì ko có tài chính, tư cách.

Hạng C
26/4/12
865
35
28
tamtany nói:
nqkhanhn nói:
Thiệt là vãi đạn, may là mình ko phải là thành viên previa, chứ ko bị đuổi thẳng cẳng vì ko có tài chính, tư cách.
Hí hí! Vãi bom lun đi bác!!! :D
Buồn buồn "người ta" thêm tiêu chí chiều cao nữa thì bác Tâm out chắc. Lúc đó bác mời e đi uốn gụ nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Previa 96 nói:
Previa9X S/C nói:
thật ra Danh sách Hội viên hiện nay là ào... bời vì nhiều A&E không còn giữ Pre. không đủ tình yêu,tài chính kể cả Tư cách nữa...thí dụ: Nicole-Idoto-Amalysa - tieuho123 vv...vv.vào hội để làm gì?
MemPre thì phải có Previa.:)
chắc bác tieuho123 không còn giữ Previa nữa chứ gì? làm thành viên hội Pre nhỡ off cùng các mem mà bác đi KIA Canival- For Everest - Toy Zace - Mit Jouly hoặc Camry thấy vô lý và vô duyên rứa!

Xin lỗi Bác trước nếu có gì mộ phạm nhé
em chỉ chuyên đi xe sedan thôi , 1 lần tình cờ thấy 1 em pre hay hay nên mua chơi thử và qua đó có được rất nhiều kỹ niệm đẹp và khó quên với các bác PC ,... nhưng do điều kiên và sở thích nên em chuyển về chơi lại xe sedan .... Theo Bác thì mem Pre phải đi xe Pre mới đúng , mới đẹp ,.... phải ko ?
Vài lời chân tình gởi đến các bác thành viên Hội Previa OS

Vài lời chân tình gởi đến các bác thành viên Hội Previa OS

Bác vui lòng đếm giúp em có bao nhiêu chiếc xe Pre trong chuyến off Ninh Chữ này ? nếu theo tiêu chí mà Bác đang đeo đuổi thì mấy Bác đi trên xe Pre này có còn được vui vẽ , hạnh phúc ,... khi đi phải bắt buột đi off phải đi = xe Pre ko ?

Nhưng cuộc sống thì phải muôn màu muôn sẽ thì mới thú vị phải ko Bác ? Chẳng lẻ bác suốt ngày chỉ ăn cơm và ko bao giờ ăn phở , bánh mì ,... ???? Hãy nghĩ thoáng một tí thì sẽ thấy cuộc sống này rất tươi đẹp nha Bác .

Nếu có nhiều người có ý nghĩ như Bác thì em xin phép được xóa tên trong PC.... nhưng khi nào off của PC mà ko có tên Bác thì em lại có mặt để 888 típ đấy nhá.

Chúc Bác luôn sống vui , sống khỏe bên em Pre yêu quí của Bác

Hạng C
2/5/11
770
32
28
nqkhanhn nói:
bác nqkhanh thù dai nhẩy

Hạng B2
27/1/13
117
100
93
Nếu mua xe để đi chung cho đẹp hàng mã là tư cách . Chẳng khác nào coi lòng nhiệt tình và kiến thức về xe đó như cc (củ cải) bị ai đi ngang đạp dẹp lép nhỉ.