Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
tieuho123 nói:
Previa 96 nói:
Previa9X S/C nói:
thật ra Danh sách Hội viên hiện nay là ào... bời vì nhiều A&E không còn giữ Pre. không đủ tình yêu,tài chính kể cả Tư cách nữa...thí dụ: Nicole-Idoto-Amalysa - tieuho123 vv...vv.vào hội để làm gì?
MemPre thì phải có Previa.:)

chắc bác tieuho123 không còn giữ Previa nữa chứ gì? làm thành viên hội Pre nhỡ off cùng các mem mà bác đi KIA Canival- For Everest - Toy Zace - Mit Jouly hoặc Camry thấy vô lý và vô duyên rứa!

Xin lỗi Bác trước nếu có gì mộ phạm nhé
em chỉ chuyên đi xe sedan thôi , 1 lần tình cờ thấy 1 em pre hay hay nên mua chơi thử và qua đó có được rất nhiều kỹ niệm đẹp và khó quên với các bác PC ,... nhưng do điều kiên và sở thích nên em chuyển về chơi lại xe sedan .... Theo Bác thì mem Pre phải đi xe Pre mới đúng , mới đẹp ,.... phải ko ? 
Vài lời chân tình gởi đến các bác thành viên Hội Previa OS

Vài lời chân tình gởi đến các bác thành viên Hội Previa OS

Bác vui lòng đếm giúp em có bao nhiêu chiếc xe Pre trong chuyến off Ninh Chữ này ?  nếu theo tiêu chí mà Bác đang đeo đuổi thì mấy Bác đi trên xe Pre này có còn được vui vẽ , hạnh phúc ,... khi đi phải bắt buột đi off phải đi = xe Pre ko ?

Nhưng cuộc sống thì phải muôn màu muôn sẽ thì mới thú vị phải ko Bác ? Chẳng lẻ bác suốt ngày chỉ ăn cơm và ko bao giờ ăn phở , bánh mì ,... ???? Hãy nghĩ thoáng một tí thì sẽ thấy cuộc sống này rất tươi đẹp nha Bác .

Nếu có nhiều người có ý nghĩ như Bác thì em xin phép được xóa tên trong PC.... nhưng khi nào off của PC mà ko có tên Bác thì em lại có mặt để 888 típ đấy nhá.

Chúc Bác luôn sống vui , sống khỏe bên em Pre yêu quí của Bác

Chuẩn cmnr, em nghĩ Bác Previa 9x biết phải làm gì rồi

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
neveroff nói:
nqkhanhn nói:
Thiệt là vãi đạn, may là mình ko phải là thành viên previa, chứ ko bị đuổi thẳng cẳng vì ko có tài chính, tư cách.
bác nqkhanh thù dai nhẩy

Thì ra là bác nqkhanhn đưa đường dẫn lối CNL nhảy qua Previa Club. Có cần thiết phải làm như vậy không bác? Một thành viên và từng là hội phó Toyota? Bây giờ thì chắc bác thỏa mãn lắm.
Hoan hô anh em PC, bị phá tơi bời nhưng vẫn điềm tĩnh không phản pháo lại.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.492
113
TFC
xaydungquocgia.com
neveroff nói:
nqkhanhn nói:
Thiệt là vãi đạn, may là mình ko phải là thành viên previa, chứ ko bị đuổi thẳng cẳng vì ko có tài chính, tư cách.
bác nqkhanh thù dai nhẩy

Thù dai chuyện gì nhể? Hehe
Cmt tào lao mà đem vô cả 3 thớt của bác gì gì mới đáng bàn, ko đúng tinh thần của Tfc gì cả. Tfc ko phải của riêng ai để ra tiêu chí riêng mà chưa có sự thống nhất như vậy.
@ do le tuan: em rất vui đấy, thật.

Tập Lái
22/7/06
49
0
0
53
do le tuan nói:
neveroff nói:
nqkhanhn nói:
bác nqkhanh thù dai nhẩy

Thì ra là bác nqkhanhn đưa đường dẫn lối CNL nhảy qua Previa Club. Có cần thiết phải làm như vậy không bác? Một thành viên và từng là hội phó Toyota? Bây giờ thì chắc bác thỏa mãn lắm.
Má Khánh này nâng bi cho đồng chí X thì pác Tuấn biết nhiều rồi thông qua 1 số bài của má Khánh..Mia ăn phải Bả của đồng chí X . Mập luôn rầu..Binh đoàn CNL nhảy vào là có chủ ý thoai...làm loãng áp lực của anh em PC thoai. :D

Hạng C
23/1/13
754
814
93
Vậy cho em hỏi em có chạy con đầu đất 4runner thì gia nhập club nào ợ

Hạng C
23/1/13
754
814
93
do le tuan nói:
neveroff nói:
nqkhanhn nói:
bác nqkhanh thù dai nhẩy

Em đồng ý với bác!
Ủa em tưởng bác nqkhanhn chạy Range Rover 7 chỗ (quên mất tên) -
ủa sao được bầu làm HP Toy?

Hạng F
9/8/09
6.395
68.492
113
TFC
xaydungquocgia.com
Kaka, vui thiệt. Đến giờ thì đã rõ sao có những điều kiện để tham gia previa rồi, thì ra có những người thích tỏ ra ta đây, thích được xóa bài, thích được "có chức". Bác sinh gì đó em sẽ bầu làm hội trưởng hội ăn cháo đái bát hoặc hội tát nước theo mưa nhé.
Bờm: thấy tư cách bác ấy sáng ngời như vậy chắc ứng viên sáng giá của hội. ;)