Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: VAMA họp nhau giữ giá xe?

Các bác cứ tham khảo doanh số của các LD trong VAMA trong tháng 01/2006 là thấy ngay các LD đang đi đâu, về đâu.

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=207058

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

VAMA đang chuẩn bị về vườn các bác ah
bà con mình bị lừa nhiều quá rồi, phải quyết tâm kô mua xe để VAMA phá sản chứ?
cho dù giá xe có hạ nhiều nữa thì các LD vẫn tiề vào đầy túi.
"Tôi yêu Việt Nam...vì tiền" mà, đúng không các bác

Hạng B2
21/7/04
112
0
0
SaiGon
Visit Site

nghe đã cái lổ tai ghê! vài tháng nữa còn nhiều chuyện hấp dẫn hơn về giá xe! các bác đừng có nóng vội mà mua xe đấy!:D

Ann
Tập Lái
14/10/05
6
0
0

Em có đề nghị bầu chọn VAMA làm cố vấn thực hiện chính sách cho Việt Nam như sau:

cố vấn cho Bộ công nghiệp để thỏa mãn yêu cầu của anh em trong gia đình VAMA

chủ đầu tư các công trình giao thông cho Bộ Giao thông Vận tải để sau này mua xe trong nước được khuyến mãi lệ phí cầu đường, phí đăng kiểm ...

Còn chúng ta sẽ làm gì hả các Bác?????[:-]

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

hôm qua mình vừa soạn 1 lá thư để gửi VAMA thay mặt người tiêu dùng VN (và người tham gia giao thông) đề nghị VAMA giữ vững tinh thần, thực hiện kiên quyết cam kết với người TGGT VN về việc không giảm giá xe trong năm 2006...
hơn lúc nào hết, vào giờ phút nguy nan này, người TGGT VN cần sát cánh với VAMA... cho chúng nó phá sản hết bà nó nuôn nhá!!!! :D:D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Thông tin nóng sốt, đề tài hấp dẫn..và trên OS hiện cũng đủ cả hay thật: khiêu chiến như thư của bác gì đấy và kiên quyết ko mua xe, rồi như bác datsun là hay luôn: Vì Bà Phạm Chi Lan cho biết: nếu liên kết gây thiệt hại cho người tiêu dùng là vi phạm Luật Cạnh tranh: KIỆN..Nhưng ai kiện nhỉ? Hội người tiêu dùng ( Như OS được ko nhỉ ?) hay một bác nào đó mới mua xe: Cưới V về thì lo vui với V chứ ai dám kiện Bố vợ?
Nhưng có thể xem như: loại ko biết gặp thời thế thế thời phải thế như các tên Vả Má thì: Thời điểm độc quyền đã hết, chẳng qua như hổ trong chuồng tưởng nhớ rừng xanh tung hoành một cõi: Thời oanh liệt nay còn đâu? Ko khéo uất quá bỏ ăn và chết: thế càng hay, nấu cao luôn haha.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/03
2.829
3.726
113
Vietnam

Trích đoạn: seatbelt
cần thì doạ phá sản để Chính phủ kinh
Nó mà dọa có khi CP dập thêm cho nó chết luôn.. chứ kinh gì cái nỗi bọn ăn dày

Hạng D
12/12/03
2.829
3.726
113
Vietnam

Trích đoạn: bman

hôm qua mình vừa soạn 1 lá thư để gửi VAMA thay mặt người tiêu dùng VN (và người tham gia giao thông) đề nghị VAMA giữ vững tinh thần, thực hiện kiên quyết cam kết với người TGGT VN về việc không giảm giá xe trong năm 2006...
hơn lúc nào hết, vào giờ phút nguy nan này, người TGGT VN cần sát cánh với VAMA... cho chúng nó phá sản hết bà nó nuôn nhá!!!! :D:D:D
Sát cánh .. sát cánh cùng VAMA cho nó chết... bác đúng là cao kiến...

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

bman
hơn lúc nào hết, vào giờ phút nguy nan này, người TGGT VN cần sát cánh với VAMA... cho chúng nó phá sản hết bà nó nuôn nhá!!!!
Chiêu của bác ĐỘC thật . Em mà có điều kiện cũng làm vậy . Đã lắm .
Nghĩ lúc chúng nó bán xe cuối 2004 mà giận . Giá ZACE gần 30K mà còn giở trò hết hàng , khiến nhiều bác phải Jonn Lenon thêm hàng nghìn USD nữa cho Đại lý mới lấy được xe ngay . Khốn nạn . Tổ chị nhà nó !
Bây giờ thấy chúng nó nhục thế này - ĐÃ QUÁ , QUÁ ĐÃ .

Last edited by a moderator: