Hạng D
24/2/20
4.422
7.286
113
37
Mua San mất rồi còn đâu=)).
Nói vậy thôi, em vẫn thích San hơn Sò hay cx8.
Chúc mừng bác, em nghĩ ko nên độ đẽo gì thêm sợ hãng ko bảo hành, muốn độ đẽo thì đợi hết bảo hành hãy làm, xe em đang chờ 1 năm nữa để unlock hết tính năng vì em hỏi hãng độ thêm sẽ mất bảo hành.

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
16/11/15
1.191
1.100
113
33
Em mua bản full đây bác.
Làm gì có radar nên mới phải lên đây hỏi các bác.
Ý mình giả định vậy thôi, chứ mình biết San full k có radar mà :eek:
Ở mấy nước phát triển thì bản tiêu chuẩn cũng có radar :mad:

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
13/6/10
514
196
43
Cuối cùng đã có bác nào lắp chưa ạ? Chạy giống bản 2022 và vấn đề BH như thế nào ạ? Cám ơn các bác

• Like
Reactions: Nguyễn
Hạng C
13/6/10
514
196
43
Cuối cùng đã có bác nào lắp chưa ạ? Chạy giống bản 2022 và vấn đề BH như thế nào ạ? Cám ơn các bác
Em lại hỏi vấn đề này, bác nào lắp thay chưa chia sẽ kết quả được không ạ?

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Vấn đề là nơi đó, nếu như bạn độ thêm (mặc dầu chính hãng) so theo khung xe (VIN) thì xe bạn chỉ có đến đó mà thôi, nếu độ .... khi có tai nạn, vấn đề là nó có đổ thừa hay không là chuyện khác. Và đây là an toàn. Xem kỹ hợp đồng chứ đừng nghe nói miệng.
Trường hợp bạn độ nơi uy tính, thậm chí chính hãng cũng phải có hoá đơn, hợp đồng, đọc kỹ và dĩ nhiên phải có dòng chữ " homologue " chính hãng, và nó chịu trách nhiệm.
Cái nầy ở VN thỉ em không biết . Nhưng thử xem, chịu khó đọc từng câu từng chữ để khỏi bị đánh lừa .
Trước khi gắn thì hỏi bảo hiểm (giấy trắng mực đen) nói bạn sẽ gắn xyz vào xem họ nói và trã lời thế nào ..... và dĩ nhiên cũng giấy trắng mực đen .

Hy vọng là bạn có thể gắn được
Nhiều bác gắn lắm nhưng không thấy review (vì em đến 1-2 nơi chuyên lắp, nò thừa ra một đống ABS, thanh nhựa đen, và cụm khiển cũ trên vô lăng á)

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Chúc mừng bác, em nghĩ ko nên độ đẽo gì thêm sợ hãng ko bảo hành, muốn độ đẽo thì đợi hết bảo hành hãy làm, xe em đang chờ 1 năm nữa để unlock hết tính năng vì em hỏi hãng độ thêm sẽ mất bảo hành.
Em check hãng rồi, bảo hành thoải mái, do mình giữ quan hệ với cố vấn dịch vụ nhé

• Haha
Reactions: quannguyentsnct