Hạng B2
8/7/04
111
0
16
Trích đoạn: allmay

Em ở Hà nội có xe Mít Lancer 95 cũ nhập khẩu. Em thấy cần xem máy (hơi kêu, có rỉ dầu dưới hộp số) và có nhu cầu thay một số đồ nhựa trong nội thất xe. Bác nào có xe Mitsubishi second-hand chỉ giúp em một số địa chỉ với. Em hay làm xe ở một ga-ra ở Láng Hạ nhưng thấy không tín nhiệm lắm vì thấy đồ gì họ cũng nói ko có, phải chế - chán hết biết. Không biết quyết định mua xe nhập khẩu cũ của em là sai lầm không.

Cảm ơn các bác trước.

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
RE: Vấn đề cũ hỏi lại - bác nào biết thì giúp nhé

khoảng năm 1996, nhà tui có sử dụng Accord 1990, nhưng bị hư bộ shock hoài, phải mua đồ nhập để thay.
tui nghĩ xe nhập phải thay đồ nhập, giá cả loại "nhập" luôn.

Hạng B2
8/7/04
111
0
16

chết em rùi - con dại cái mang - vẫn phải nuôi vây. Đành phải nhịn bia và ăn sáng để bù giảm giá cho bã xã đỡ đau tim khi thấy bill thanh toán thường kỳ mất.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Trích đoạn: d52232dole

khoảng năm 1996, nhà tui có sử dụng Accord 1990, nhưng bị hư bộ shock hoài, phải mua đồ nhập để thay.
tui nghĩ xe nhập phải thay đồ nhập, giá cả loại "nhập" luôn.
Đã thay rùi sao lại hư hòai hở bác?
Kiểu gì thì đi những xe "quen thuộc" phụ tùng cũng rẻ hơn, chứ không quan trọng là nhập hay LD trong nước...Xe LD trong nước như con Tempra thì bác bán cả cái xe mới tạm đủ tiền để mua phụ tùng đại tu nó đó bác ạ!
Còn dàn gầm Accord thì quả là không có nhiều, em chỉ có thể mua giúp khoảng.... nửa container thôi, chứ mua nhiều quá thì chịu...!:D