Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
Lời đầu tiên xin chào và chúc sức khỏe các bác tham gia diễn đàn Otosg.
Hiện e đang gắn định vị của bác Ánh Dương nhưng thời gian gần đây e ít có đi xe vì tính chất công việc nên cái bình ắc quy của e cứ hết hoài. E muốn hỏi mình ngắt cái định vị khỏi bình ắc quy có dễ không nếu bác nào biết thì chỉ e với. E xin chân thành cảm ơn ah.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Lời đầu tiên xin chào và chúc sức khỏe các bác tham gia diễn đàn Otosg.
Hiện e đang gắn định vị của bác Ánh Dương nhưng thời gian gần đây e ít có đi xe vì tính chất công việc nên cái bình ắc quy của e cứ hết hoài. E muốn hỏi mình ngắt cái định vị khỏi bình ắc quy có dễ không nếu bác nào biết thì chỉ e với. E xin chân thành cảm ơn ah.
Ý bác là như thế nào..?

• Like
Reactions: thanhluanmichelin
Hạng D
15/12/13
1.351
1.493
113
Ý em là bi giờ tháo cái định vị ra làm sao mà không cần phải mang lên mấy chú Anh Dương
- Thông thường khi lắp định vị thì nhà cung cấp sẽ lắp cầu chì bảo vệ, bác có thể tháo cầu chì thiết bị GPS khi không cần sử dụng ( lúc nào cần thì gắn chì vào )
- Hoặc bác tới các nơi độ đèn, đồ chơi xe để lắp thêm mạch bảo vệ sụt áp acquy, mạch này sẽ tự ngắt GPS khi bình tụt áp để duy trì bình acquy ở 1 mức điện áp xe có thể khởi động được.

Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Phía trong có cái giắc 8 lỗ nối với cáp nguồn và cáp tín hiệu, giật nó ra khi cần thì lắp vô. Nhưng tháo lâu nó chết SIM là phải thay SIM mới 150k.

Hạng B1
2/10/15
59
15
8
36
Phía trong có cái giắc 8 lỗ nối với cáp nguồn và cáp tín hiệu, giật nó ra khi cần thì lắp vô. Nhưng tháo lâu nó chết SIM là phải thay SIM mới 150k.
Chắc e giật nó ra cho rồi