Hạng C
1/12/10
147
4
18
42
Nếu bác vay trong ngắn hạn thì cứ ngân hàng nào nhanh thì bác chọn, tầm khoảng 1 ngày giải ngân được là đẹp nhất

Hạng B1
4/4/13
676
4
18
Nếu bác vay trong ngắn hạn thì cứ ngân hàng nào nhanh thì bác chọn, tầm khoảng 1 ngày giải ngân được là đẹp nhất
1 ngày có mà xe mới, riêng công thẩm định đã mất nửa ngày rồi, lại còn phương án tài chính của chủ xe

• Like
Reactions: Linh74 and namvios
21/5/14
47
3
8
34
Bọn nó có nghề thẩm định rồi bác ơi, có khi 1 tiếng là xong thậm định chứ chả cần nửa ngày. Lâu nhất là phương án kinh doanh khi duyệt hồ sơ ấy. Nên nếu bọn tín dụng nó hỗ trợ thì 1 ngày xong là đúng rồi

Hạng C
7/3/13
38
2
8
Thứ nhất bác chọn ngân hàng nào có dịch vụ cho vay mua xe cũ, vì khi đó họ tập trung vào mảng này nghĩa là họ sẽ hỗ trợ bác tốt hơn. Thứ hai bác chọn những bên cam kết thời gian giải ngân nhanh vì như thế bác sẽ đỡ bị hỏi nhiều, bác đi vay mà phải hỏi thế này nghĩa là bác không dư dả gì rồi. Cuối cùng, chọn các ngân hàng có lãi suất vừa phải đổ xuống nhé. Chúc bác tìm được bên cho vay vừa í

Hạng B2
Bọn nó có nghề thẩm định rồi bác ơi, có khi 1 tiếng là xong thậm định chứ chả cần nửa ngày. Lâu nhất là phương án kinh doanh khi duyệt hồ sơ ấy. Nên nếu bọn tín dụng nó hỗ trợ thì 1 ngày xong là đúng rồi
thẩm định xe cũ đã có bên gara liên kết với ngân hàng rồi bác à !

8/12/20
21
6
0
28
Mình đang cần mua con Huyndai Grand I10, nhưng không đủ tiền trả hết nên muốn vay ngân hàng để trả góp. Mình tìm hiểu vài ngân hàng thấy TPBank cho vay mua xe cũ 70%. Bác nào đã vay ngân hàng mua xe cũ tư vấn hộ em phát. nên vay ngân hàng nào lãi suất thấp nhất? ngân hàng nào dịch vụ vay tốt nhất? Mỗi lần vào ngân hàng đủ thủ tục lằng nhằng lại từ chối ngại ghê luôn
Bác có thích dòng Suzuki không ạ, em giới thiệu bác con xe Suzuki XL7 2020 full option giá chỉ tầm 600tr đổ lại, có hệ thống khởi hành ngang dốc, cảm biến lùi, hệ thống cân bằng điện tử. Có ngân hàng hỗ trợ cho bác. Bác kb zalo em gửi hình và tham khảo nhé 0935.625.579