Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
tình hình dịch bệnh bênh đó như thế nào ạ
Những tỉnh tụi em đi qua không tập trung quá đông khách du lịch với lại luôn thực hiện thông điệp 5K nên cũng không lo lắng quá ạ. Đi về tụi em khai báo y tế liền

Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Vk-ck bác chủ thớt còn trẻ nên cứ đi ...khi có thể. Mỗi 1 địa điểm trên dải đất hình chữ S đều cho ta nhiều trải nghiệm và cảm xúc khác nhau.
Chính xác bác. Nên cứ có dịp là vc em vác vali lên và đi thôi:D

Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
em chờ mãi cuối cùng cũng có bài của bác chủ chạy Kia sedona gia đình đi chơi này. em cảm ơn bác, nhờ bài của bác em có thêm động lực phấn đấu em Kia sedona để cùng gia đình đi chơi ạ
E cũng chờ rất lâu rồi mới có dịp viết bài review cho các bác về những chuyến hành trình của e. Thật sự thì em thích SUV hơn MPV, nhưng để phục vụ cho gia đình thì không xe nào qua được MPV nói chung cũng như Sedona nói riêng đâu bác ạ. Chuyến này ba mẹ em bận có việc k đi được nên xe chỉ có 2vc và thằng nhóc. Chứ ngồi full 7 người với hành lý cho lịch trình 4-5 ngày thì em đảm bảo với bác vẫn rất rộng rãi và thoải mái vì em đã từng đi như vậy rồi.

• Like
Reactions: BAOMINH182
Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Hay quá bác! Mấy chỗ này mình cũng từng đi nhưng không thể review hay như bác được! Sao bác không vào Yaly tham quan? Cũng khá đẹp!
Dạ do lịch trình của tụi em đi QL14 về QL1 với muốn cho tụi nhỏ tắm biển nên đi cũng khá gấp. Nếu không qua Bình Định ngủ thêm ở Pleiku 1 đêm nữa và hôm sau về lại QL14 luôn thì tụi em sẽ có thời gian khám khá thêm Gia Lai, chắc chắn là có Ialy như bác chia sẻ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: drngsanh
Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
lễ lạt vưa rồi cũng làm chuyến SG BMT, công nhận bác chủ và anh giai nhà bác khỏe thật, lái và chạy liên tuyến như vậy.

cái hay là cả 2 vc nhà bác đều thích chuỵp check in, nhưng có vẻ đi đua quá, vì lịch trình BMT còn nhiều chỗ để chơi mà chỉ ghé cái bảo tàng thì hơi phí. Riêng em thì cái bảo tàng này chỉ nên đến cho biết thôi,

• Like
Reactions: siunhanmap1410
Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
lễ lạt vưa rồi cũng làm chuyến SG BMT, công nhận bác chủ và anh giai nhà bác khỏe thật, lái và chạy liên tuyến như vậy.

cái hay là cả 2 vc nhà bác đều thích chuỵp check in, nhưng có vẻ đi đua quá, vì lịch trình BMT còn nhiều chỗ để chơi mà chỉ ghé cái bảo tàng thì hơi phí. Riêng em thì cái bảo tàng này chỉ nên đến cho biết thôi,
dạ do BMT năm ngoái em đã đi 1 lần rồi bác ơi, cũng khám phá tương đối. Chuyến lần này chủ yếu em muốn trải nghiệm trên Gia Lai với Kontum, chứ không có thời gian tham quan BMT nữa.
Do em với ông anh cũng đam mê lái xe lắm nên nhìn lịch trình bác có thể thấy đua vậy chứ cũng chưa xi nhê với tụi em:D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tai.lemanh
Hạng B2
27/5/18
190
173
43
40
vâng, em nhìn lịch trình đủ hiểu bác lấy nick siu nhơn là đúng rùi ka ka, chúc cả nhà thêm nhiều hành trình ý nghĩa

• Love
Hạng B1
5/1/16
54
58
18
43
Khúc Đăk nông có thể đi 3 đường tránh: Tránh chỉ Gia nghĩa, Kiến Đức - Đăk Buk So hoặc Kiến Đức- đường biên giới. Mình chạy cả 3 rồi, tốc độ 80. Mặt hơi gồ tí, Sedan ok. Mình chạy AWD nên càng ổn

• Like
Hạng B2
5/9/18
163
225
43
ngưỡng mộ bác chủ quá. chạy trâu bò thật. mà lịch trình như thế thì các thành viên trong gia đình phải rất hòa hợp từ ăn uống tới sinh hoạt mới có chuyến đi vui thế.

• Like
Hạng C
5/7/13
844
599
113
dạ do BMT năm ngoái em đã đi 1 lần rồi bác ơi, cũng khám phá tương đối. Chuyến lần này chủ yếu em muốn trải nghiệm trên Gia Lai với Kontum, chứ không có thời gian tham quan BMT nữa.
Do em với ông anh cũng đam mê lái xe lắm nên nhìn lịch trình bác có thể thấy đua vậy chứ cũng chưa xi nhê với tụi em:D
Bác chủ mê lái thì lịch trình thế này cũng ok. Chỉ có ngày cuối từ Q. Nhơn về SG hơi phê thôi (phê vì đi chơi thì sung chứ quay về thường oải!). Các cung khác ngày tối đa khoảng 300-400km không căng lắm đâu!