Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
cpkhanhhung nói:
hungbienhoa nói:
hienkts nói:
Help!
Đợt này em đi NCT một mình, (mà em thì không muốn đi một mình).
Có bác nào muốn đi chung với em không?
Hay có bác nào cho em đi chung với bác không? (em sẽ đợi ở cầu vượt Linh Xuân hay chỗ nào cũng được)
Chú này help mà không thấy anh em giúp vậy . thôi bác ở trển đó anh chạy lên đi cùng với chú
Đã bố trí phòng ghép chú ấy với Cụ Tịt rồi. Còn chú ấy muốn đi chung xe với ai thì cứ alo.
- Vậy sướng tê người rồi còn gì nữa , đợt này lên đó anh sẽ chăm sóc chú

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
@Thompson + tuechsg + BCTC + nhóm Q1-Q7...: Hẹn nhau khoảng 10h ở Khu DL Văn Thánh nhé (Chạy vào trong đó đậu xe luôn, rồi cùng nhau đi ra cầu vượt Linh Trung nhập đoàn.
Ngày mai em đi cùng 1 thằng em nữa nên em đăng ký thêm 1 phòng nhé.
@hienkts: Chú chịu khó chạy xe cho nó quen đi. Đi off thế này để học hỏi kinh nghiệm chạy xe, và để khoe xe nữa chứ. Chú đi nhờ xe thì giống như đi du lịch xe đò thôi. Nhưng nếu cần thì nhảy lên xe anh. Nhưng sáng chủ nhật anh về trước rồi.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Sáng sớm mai em trả lời bác Nhím nhé !
9h xuất phát có sớm không Bác? vì đoàn kia 10h30 mới xuất phát, lên tới Linh Trung phải 11h30.

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
hungbienhoa nói:
cpkhanhhung nói:
hungbienhoa nói:
hienkts nói:
Help!
Đợt này em đi NCT một mình, (mà em thì không muốn đi một mình).
Có bác nào muốn đi chung với em không?
Hay có bác nào cho em đi chung với bác không? (em sẽ đợi ở cầu vượt Linh Xuân hay chỗ nào cũng được)
Chú này help mà không thấy anh em giúp vậy . thôi bác ở trển đó anh chạy lên đi cùng với chú
Đã bố trí phòng ghép chú ấy với Cụ Tịt rồi. Còn chú ấy muốn đi chung xe với ai thì cứ alo.
- Vậy sướng tê người rồi còn gì nữa , đợt này lên đó anh sẽ chăm sóc chú
Cám ơn các bác. Chắc ngày mai em đem xe theo khoe các bác luôn vậy.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Vậy là tất cả đã sẳn sàng, cám ơn sự đồng lòng của các Anh Em !
Ngày mai, ngày kia sẽ là 02 ngày dài và vất vả nhưng chúng ta hy vọng thắc chặt được tình hữu nghị, đoàn kết, tâm giao !
Chúng ta hy vọng các F1 có được cuộc vui đầy ý nghĩa, phấn chấn trước khi bước vào năm học mới.
Chúng ta hy vọng các Bà cả hòa cùng niềm vui và đồng lòng cho các Oser mặn nồng cùng vợ 2, hiểu và cảm thông, chia sẽ những đam mê và là chất xúc tác gắn kết các gia đình, bạn bè, anh em dưới mái nhà chung.
Chúc các gia đình ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp. See you tomorrow

Hạng F
11/1/10
6.130
60.788
113
Zinger10 nói:
Ngày mai, ngày kia sẽ là 02 ngày dài và vất vả nhưng chúng ta hy vọng thắc chặt được tình hữu nghị, đoàn kết, tâm giao !
Chúng ta hy vọng các F1 có được cuộc vui đầy ý nghĩa, phấn chấn trước khi bước vào năm học mới.
Chúng ta hy vọng các Bà cả hòa cùng niềm vui và đồng lòng cho các Oser mặn nồng cùng vợ 2, hiểu và cảm thông, chia sẽ những đam mê và là chất xúc tác gắn kết các gia đình, bạn bè, anh em dưới mái nhà chung.
Hôm nào phải nhờ cậu chắp bút cho cái nghị quyết. Trước giờ cứ tưởng mình độc quyền cái khoản này.:D

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
cpkhanhhung nói:
Zinger10 nói:
Hôm nào phải nhờ cậu chắp bút cho cái nghị quyết. <span style=""color: #ff0000;"">Trước giờ cứ tưởng ... bở...mình độc quyền cái khoản này</span>.:D