Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15
RE: Veracruz đến VN

Trích đoạn: NamKhanh03

Giá dự kiến máy xăng 3.8 : 71,5K máy dầu 3.0 : 73K . Mịa giá này làm 1 em Cap LTZ + Maz3 cho vợ cả hợp lý hơn .
. Ai cũng như bác thì xe xin bán cho ai?:D.
Xịn gì cái xe Hyundai
Giá máy xăng khoảng 65K, máy diesel 73K-75K. Mà ghế lái vẩn chỉnh tay các Bác nhé, em xem rồi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Dân VN mình chơi sang nhể, đã nghèo gần nhất thế giới mà chỉ thích chơi hàng hiệu. Thằng Huyndai nó mà đọc được các bác chê nó thế thì chắc nó cuời nổ bụng :D

Hạng B2
21/3/07
422
3
18

Dám bỏ 7, 8 chục k mua xe thì tội gì kô chơi hàng hiệu. Bác Maranelo làm sale cho hyundai hay sao mà bênh sản phẩm củ sâm thế? Ưu thế lớn nhất của Hyundai so với các hãng khác là gía nên đắt thì tội gì mua. Ở bất cứ thị trường nào ở thời điểm hiện tại người ta mua xe củ sâm vì giá rẻ chứ không fải vì sự sang trọng. Hyundai fải mất nhiều năm nữa mới có thể thay đổi quan niệm của người tiêu dùng.

Hạng B1
30/3/07
91
0
0

Xin lỗi các Bác, em nghèo thật nhưng mà có 80k mà em mua Huyndai về thì vợ cả em nó đập cho vỡ mặt.. hì ...hì ...Em nói thật đấy.

Hạng B1
30/6/06
53
0
0
39

giá gì mà mắc quá số tiền đó đi mua 1 em bmw 325 tàn về rồi thay đồ xịn mới trong hãng chạy còn ngon hơn :D

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: nangkhuya

Xin lỗi các Bác, em nghèo thật nhưng mà có 80k mà em mua Huyndai về thì vợ cả em nó đập cho vỡ mặt.. hì ...hì ...Em nói thật đấy.
Đấy là bác nghĩ thế thôi , chứ Hyundai SF được các tổ chức xe hơi của Mý đánh giá cao nhất trong dong SUV cỡ nhỏ đó . VR còn ngon hơn SF , chắc dân Mẽo bị vợ cả đập đi viện hết rùi .......:D:D

Hạng B1
30/3/07
91
0
0

Trích đoạn: huytinhyeu

giá gì mà mắc quá số tiền đó đi mua 1 em bmw 325 tàn về rồi thay đồ xịn mới trong hãng chạy còn ngon hơn :D
Theo ý em nếu anh em mình mà có 80k thì em sẽ chơi X5 3.0si còn lại trả góp 5 năm. Anh em mình mà cưỡi X5 thì ...chà ...chà ...thôi rồi Bác ơi!

Hạng B1
30/3/07
91
0
0

Trích đoạn: Mrpinocio

Đấy là bác nghĩ thế thôi , chứ Hyundai SF được các tổ chức xe hơi của Mý đánh giá cao nhất trong dong SUV cỡ nhỏ đó . VR còn ngon hơn SF , chắc dân Mẽo bị vợ cả đập đi viện hết rùi .......:D:D
Bác nói đúng, ở Mỹ giá xe VR gần bằng RX350 vậy mà ở VN mình giá RX350 gần gấp đôi VR ..lạ nhỉ ?? chắc các bác ở VN sợ vợ cả đập như em nên giá RX350 nó mới như thế Bác nhỉ.

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

botrym.com

Trích đoạn: Mrpinocio

Bác nói đúng, ở Mỹ giá xe VR gần bằng RX350 vậy mà ở VN mình giá RX350 gần gấp đôi VR ..lạ nhỉ ?? chắc các bác ở VN sợ vợ cả đập như em nên giá RX350 nó mới như thế Bác nhỉ.

Hạng B1
22/3/07
77
14
8

Em đang mong con này chỉ khoảng hơn 35k để con Cap bớt sốt mà các bác toàn nói 60k đến 70k,làm em thất vọng quá.