Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Chào các bác hội GMFC & Friends,

Chớp mắt 1 cái mà đã bước sang tháng "bà" rồi, thời gian thật là nhanh. Nhớ hum nào còn Tất Niên ở Phương Nam, rồi Tết đến hẹn hò ở Đà Lạt, rồi Tân Niên nhà bác Chiến, rồi Tân Niên lần 2.... mà đến giờ hội GMFC & F lại chuẩn bị đi Long Sơn- Vũng Tàu...

Tổng kết cuối năm, tham gia off của các thành viên có thể ít hay nhiều (lần) nhưng lần nào cũng vui vì ai cũng đều hết mình vì hội... (vỗ tay nào).... Điều này góp phần vào thắp lại ngọn lửa nhiệt huyết mà Trưởng Lão trungphi đã truyền lại... Hội GMFC mở rộng thành GMFC & Friends với tiêu chí: không cần biết anh là ai, không cần biết xe từ đâu... mà chỉ cần có 1 tấm lòng... vui chơi hết mình... và đến bây giờ, hội đã thực hiện thành công điều này.

Và để hội có thể tiếp tục giữ lửa, em kính thưa các loại kính: kính râm đi trời nắng... kính trắng đi trời mưa... kính vừa vừa đi trời tối... Em đề nghị như sau (cái này là cái điểm chính đây các bác):
- Bầu bổ sung nhân sự cho hội với chi tiết như sau:
Chức danh: Hội Phó.
Nhân sự đề nghị: mợ Juki (CFO).
- Với sự góp mặt của mợ Juki vào vị trí đại diện cho hội em hy vọng sẽ có nhiều mem nữ tham gia, trao đổi kinh nghiệm, giao lưu... mà bình dân ta gọi là "8"... Còn gần nhất thì ta sẽ có lý do bắt "mợ" rửa chức tại Long Sơn luôn....

Vì vậy em đề xuất các bác thông qua để HT thông báo cho BQT tiến hành các thủ tục cần thiết... (nghe ghê quá....) để cuối tuần này 2 trong 1 luôn: mừng 8/3, rửa chức HP Juki...

Hehe...

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com
Nhưng cần thiết nhứt lại ko thấy là lý lịch trích ngang: tên , tuổi, tình trạng HNGD, các chỉ tiêu khác VD:....? ãnh ọt..... nhiều nhiều lắm mà ko thấy. Nhưng anh là anh ủng hộ hết tất cả chân tay đấy nhá :D:D

Hạng B2
5/4/10
419
0
0
Việt Nam
dalatlegan nói:
Nhưng cần thiết nhứt lại ko thấy là lý lịch trích ngang: tên , tuổi, tình trạng HNGD, các chỉ tiêu khác VD:....? ãnh ọt..... nhiều nhiều lắm mà ko thấy. Nhưng anh là anh ủng hộ hết tất cả chân tay đấy nhá :D:D
Có cần cung cấp thông tin về chiều cao, cân nặng, số đo ba dzòng hem bác nhỉ?:D:D

Hức hức, bác HP làm em bất ngờ quá, cám ơn bác đã tín nhiệm đề cử cho em nhé, xúc động nước mắt rơi tung toé rùi nì

Last edited by a moderator:
Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Thêm chút hình ảnh tăng thêm tính thuyết phục.... VOTE FOR HER...!!!

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Tuyệt vời, trên cả tuyệt vời. Nhất trí hoàn toàn bầu mợ Ju giữ chân Hội phó GMFC & Friends.

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Chú Wanacar nì chơi ác dữ. Dưa hình em gái tui lên lại còn ghi chú "Thanh lọc cơ thể" là seo...là seo?...

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
trung phi nói:
Tuyệt vời, trên cả tuyệt vời. Nhất trí hoàn toàn bầu mợ Ju giữ chân Hội phó GMFC & Friends.
Trưởng Lão ơi, em đâu có qui phạm gì đâu mà bị giữ chân ạ... huhuhu... oan cho em quá... chạy xe có vi phạm thì chỉ giữ bằng lái thôi à....