Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thế a đã lái được chiếc nào chưa, hay chỉ ngồi coi clip rồi phán !??!?
Bác ngồi thử City, Vios rồi sang ngồi Focus rồi hãy phán nha (phân khúc B so với C đó). Mà thôi khỏi cần phân khúc B, bác thử ngồi i10 thôi cũng rộng hơn Focus (hàng ghế sau, khoảng duỗi chân, độ nghiên)

• Like
Reactions: Mr. Bean
Hạng B2
14/9/07
118
32
28
Bác ngồi thử City, Vios rồi sang ngồi Focus rồi hãy phán nha (phân khúc B so với C đó). Mà thôi khỏi cần phân khúc B, bác thử ngồi i10 thôi cũng rộng hơn Focus (hàng ghế sau, khoảng duỗi chân, độ nghiên)
Thôi đi bác nhiều người đã lôi yaris, vios ra so sánh rồi bây giờ bác còn lôi cả i10 ra so nữa thì thôi rồi, AE trên đây am hiểu về xe lắm bác à, bác không nói thì người ta không biết bác dốt đâu, bác nói ra làm chi để người ta biết bác dốt.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Ai cũng khen Ford xuống tiền lại cõng con Toy về, thế mới đau đời làm sao.
----------------------------------------------------------------------
:3dcuoi: sự thật là Thánh TOY giữ giá ngon và dễ mua đi bán lại quá mà bác. Xe em Focus AT 2.0 2015 mua lại 700 mà vừa rồi mới bán lỗ gần 100 chai. Kêu cò từ Sài Lầy lên tới Bình Dương mà mãi mới có ông chịu mua. Các bác khác chém gió kinh lắm: nào là thích thì nhích, mua xe có đầy đủ chức năng còn hơn mua thùng tôn.... mà những lời đó thật sự dành cho những ai quá giàu, tiền bạc kiếm quá dễ. Còn đối với đại đa số mọi người thì nói thật ít có ai mua xe mới mà đi được hơn 5 năm, cao lắm là 3,4 năm là đã bán rồi, vì vậy mỗi lần bán mất hơn 100 chai thì tiếc thật.

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thôi đi bác nhiều người đã lôi yaris, vios ra so sánh rồi bây giờ bác còn lôi cả i10 ra so nữa thì thôi rồi, AE trên đây am hiểu về xe lắm bác à, bác không nói thì người ta không biết bác dốt đâu, bác nói ra làm chi để người ta biết bác dốt.

So về không gian hàng ghế sau thôi bác ơi, đừng có mà tinh tướng, tỏ ra nguy hiểm thế

Hạng B2
8/4/13
212
256
63
giống bửa em chê con M2 ngồi còn cực hơn morning củng có bác chém