Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
bản cao cấp nhất mà vẫn dùng chóa halogen thì méo hiểu thằng Chè Vô Lẹt nó nghĩ cái gì

Tập Lái
18/12/15
49
42
18
40
Bửa ra bảo dưỡng con cruze đăng ký lái thử còn này, phải nói cực chất,... Vài năm nửa nếu đủ điều kiện sẽ cưới em nó

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Đời 2017 thấy có mấy điểm chưa ổn
1. Hạ đèn cos từ projector xuống chóa thường, theo cá nhân thì nên để projector thay bóng halogen bằng xenon thì ổn nhất. Em thấy thằng Navara VL nó chơi thẳng bi led rất hoành tráng
2. Chưa có cân bằng điện tử
3. Không khóa visai cũng là một bất lợi
Còn lại các thứ em thấy rất ổn. Xe em ltz 2015 bị cắt option từa lưa, nhất là cái dvd chả hiểu để làm gì? gps không, kết nối điện thoại không, bluetooth không, kết nối camera de không, ... muốn cạnh tranh thì ít nhất phải tham khảo thị hiếu người có nhu cầu mua xe cần gì, không cần gì thì doanh số mới tốt.

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Đời 2017 thấy có mấy điểm chưa ổn
1. Hạ đèn cos từ projector xuống chóa thường, theo cá nhân thì nên để projector thay bóng halogen bằng xenon thì ổn nhất. Em thấy thằng Navara VL nó chơi thẳng bi led rất hoành tráng
2. Chưa có cân bằng điện tử
3. Không khóa visai cũng là một bất lợi
Còn lại các thứ em thấy rất ổn. Xe em ltz 2015 bị cắt option từa lưa, nhất là cái dvd chả hiểu để làm gì? gps không, kết nối điện thoại không, bluetooth không, kết nối camera de không, ... muốn cạnh tranh thì ít nhất phải tham khảo thị hiếu người có nhu cầu mua xe cần gì, không cần gì thì doanh số mới tốt.
Bản mới update có đầy đủ các tính năng như cân bằng điện tử (ESC), phân phối lực phanh, kiểm soát lực kéo, khởi hành ngang dốc, hỗ trợ xuống dốc, ... Ngoài ra, có vi sai hạn chế trượt cũng có tác dụng cũng gần như khóa vi sai luôn ấy ạ.:3dcuoi:

• Like
Reactions: mazda626-2001
Hạng B1
5/9/16
60
26
18
39
Em thấy Colorado này thiết kế khá đẹp ngang ngử ranger, máy móc cũng ngon mà sao lại ế vậy các bác? ra đường lâu lâu mới thấy 1 chiếc còn lại toàn thấy , NA,Ranger, Triton ko ah. sao vậy nhỉ? phân vân giữa em này và NA quá

• Like
Reactions: HoaTrinh
Hạng D
5/6/13
1.119
1.201
113
hôm nay giao lưu 2 cựu danh thu MU nha :)

Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Em thấy Colorado này thiết kế khá đẹp ngang ngử ranger, máy móc cũng ngon mà sao lại ế vậy các bác? ra đường lâu lâu mới thấy 1 chiếc còn lại toàn thấy , NA,Ranger, Triton ko ah. sao vậy nhỉ? phân vân giữa em này và NA quá
Cơ bản theo em là Ranger vào Việt Nam đã gần 20 năm, mấy anh kia cũng ra mắt được gần chục năm rồi ạ. Riêng Colorado thì mới vào được 4 năm (có thể xem là tân binh) nên đây cũng có thể là lí do biện minh cho ngoài đường hơi ít :3dcuoi:

Hạng B2
18/10/10
122
87
28
bác nào thông não em phát, sao em thấy clip ở phút 10:40 cái thùng nó rung dữ vậy các bác?