Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
:3dngacnhien: mấy ông thiết kế cục hứng hả ta. Thiết kế mấy năm trời mà dòng nào từ A đến D hình dáng na ná nhau, chỉ khác nhau kích thước
Dậy mà bên Đức nó vẫn không chịu đuổi cả đám thiết kế từ BMW, Mercedes, Audi hen bác nhỉ :D Tụi tư bản làm ra mấy cái xe tào lao thật.
Em thấy các bác tâng bốc Mazda6 hơi quá.
M6 anh Hải ráp mà đòi hơn Acord em chết liền, thề danh dự nhé.
Chắc hơn Accord ở chỗ giá rẻ đó bác :p

• Like
Reactions: foryouandforlife
Hạng B2
22/2/16
214
133
43
38
vãi bác, người ta đã nói rõ không có nhiều đường để test các tính năng khác, đây chỉ là clip giới thiệu bản fl. còn về kiến thức và trải nghiệm qua nhiều loại xe thì giữa bạn và bạn Khoa chưa chắc ai hơn ai đâu :3dcuoi:
Dĩ nhiên là em không có nhiều cơ hội như bác Khoa, chuyện đó rõ như ban ngày
:3dcuoigif:

Hạng B2
14/1/16
133
136
43
49
Cái gì cũng đẹp nhưng chỉ cái còi của mazda là hơi khó bấm và bất tiện, nút bấm nằm sâu bên trong so với vô lăng...
Tại cái xứ thần tiên này cần nhấn kèn thương xuyên nên cái horn của M6 ko đáp ứng dược thôi.

Hạng B1
30/12/16
51
36
18
54
Góp ý thêm với Khoa:
- Luyện giọng: nếu muốn là phóng viên bạn nên có chất giọng hay hơn, cá tính hơn
- clip: nên quay hấp dẫn hơn, hoặc thêm các đoạn test tốc độ, khả năng thắng, tiếng rít bánh...bla..bla..
- Đừng ngại chê: vidu như mazda có bệnh "ồn gầm" khá rỏ!, kính lái hấp hơi nước khá nhiều, cốp hình như chưa có đóng điện..
Bác nghe người ta rồi lên phán bừa không ạ, ồn gầm thì mình không nói vì lốp M6 FL 19 inches lại không dày, nhưng kính lái hấp hơi nước là sai với lại M6 FL có chế độ tự sấy kính lái nhé.Cốp cũng có tự động điện. Khi nào bác lên cầm vô lăng vi vu vài vòng rồi hãy...:)

• Like
Reactions: Tannguyen87
Tập Lái
24/2/15
38
44
18
33
Biên Hòa
Để bác này Review xe Mazda thì hết đỡ, nhớ ngày trước bác ấy Review con Mazda 3, đánh giá không thua kém BMW Seri 3. Đỉnh cao của việc ăn cây nào rào cây đấy đây (Bác ý đang đi Mazda 3 thì phải). Phải chăng bác Tâm Review xe thì tốt, nhìn lần trước lên Review lái thử Civic là hiểu rồi, bác ấy quen tay lái xe Mazda, cơ bản xe Mazda là nhất (Bệnh của lái mới chưa sở hữu nhiều loại xe).
Khả năng bác Khoa trước review con mazda 3 đã dán cách âm cửa. Hiện xe e cũng đã làm đóng cửa phập phập chất hơn Bim 3 nhiều kkkk

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Các bác giới thiệu thì cũng nên là mấy cái test ABS, ESP, Moose Test ....gì đi chứ ! Xem bài mà thấy các bác cứ như là nhân viên bán hàng của Thaco. Đánh giá thì phải cụ thể. Là diễn đàn ô tô lớn thì phải có chính kiến mạnh mẽ. Có một số diễn đàn của nước ngoài sau khi test một số mẫu xe nổi tiếng nhưng chúng có kết quả tồi tệ thì hãng xe cử kỹ thuật viên qua phối hợp với họ để phát hiện và khắc phục.
Có liền

Nhìn bim test đã hơn nhỉ :p

• Like
Reactions: Giang1978