Tập Lái
10/4/17
27
24
3
36
TKs bác chia sẻ. Em nghĩ bác nên tạo một topic riêng cho phần đánh giá của mình để nhiều ng cần mua Mazda 6 đọc đc. Chứ bình luận trong bài này sẽ ít ng biết đến lắm. Bác cứ add hình vào rồi em sẽ gíup chèn vô bài của bác cho sinh động.

Add ntn bác...kaka,e theo diễn đàn lâu rồi,hổm rày cg định viêt topic để chia sẽ và cho mn tham khảo,hôm nay thấy bác viết nên mới đăng nhập vào để viết vài điều..

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
đúng là review hơi phiến diện...chỉ toàn cái được...còn cái không được là gì chưa thấy nêu?
Với bác này Madza là số1, bác ấy cũng đã nói là rất thích hãng Madza rồi còn gì...

Tập Lái
10/4/17
27
24
3
36
Rõ ràng cùng cung đg trong khu Sala em test con Civic mới 1 ngày trước và cả Cruze nữa thì Mazda 6 2017 là ít tiếng ồn từ mặt đg lên nhất. Trong khi đó Civic là chiếc ồn gầm nhất.

Xin đừng hiểu lầm em so sánh Mazda 6 với 2 con kia. Chỉ là Cruze cách âm gầm khá ok mà Mazda 6 2017 còn êm hơn thì sao em dám chê nó bệnh ồn gầm đc :)) Mazda 6 bản nâng cấp này đã cải thiện cách âm gầm thêm rồi. Ko ồn khó chịu như trước nữa.

Phần còn lại thì em sẽ tiếp thu thêm. Cám ơn bác đã góp ý.
Đúng là chiếc m6 đời trc em k biết sau,chứ fl đợt này thì e thấy tiếng vọng từ bánh xe vào nó k nhiều,khi nào đi vào đường nhựa mà có đá mi thì mới nghe thấy cg k lớn lắm.Về độ sốc thì chạy qua ổ gà xe nó k giật mạnh lắm,nó k giật cái rầm như mấy thánh...kaka

Hạng B2
27/10/16
132
64
33
Mazda 6 thì nên mua bản 2.0 Premium, đảm bảo cân bằng các thứ cả về tính năng, thiết kế và giá cả. Chứ đã lên tầm 2.5 thì tốt hơn nên mua con khác tốt hơn.

• Like
Reactions: Drbao
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Em thấy các bác tâng bốc Mazda6 hơi quá.
M6 anh Hải ráp mà đòi hơn Acord em chết liền, thề danh dự nhé.

• Like
Reactions: Drbao and P.Huayra
Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Add ntn bác...kaka,e theo diễn đàn lâu rồi,hổm rày cg định viêt topic để chia sẽ và cho mn tham khảo,hôm nay thấy bác viết nên mới đăng nhập vào để viết vài điều..

Bác vào box Mazda và tìm nút Đăng chủ đề để vào mục đăng bài

[Video] Đánh giá Mazda 6 2017 - Đẹp hơn, thông minh hơn, an toàn hơn

Bác up hình lên rồi muốn chèn vào bài thì nhấn nút "Hình đầy đủ" em khoang bên dưới.

[Video] Đánh giá Mazda 6 2017 - Đẹp hơn, thông minh hơn, an toàn hơn

Khi nào tạo xong bác inbox em cái chủ đề của bác để em hoàn thiện thêm cho bài bác dễ đọc.

• Like
Reactions: Tannguyen87