Hạng B1
29/7/15
50
69
18
36
Đúng vậy, giờ em đi xe máy dừng đèn đỏ xong tới đèn xanh mình đi cũng fai ngó nghiêng xem có ông nội nào vượt ko?
Sợ lắm ạ, mà cũng tội cái anh xe máy ko thể thấy đc thằng bán tải vì nó đi làn khuất thiệt nhìn mà đau lòng quá, ý thức giao thông của bán tải cực kém, đây ko gọi là chạy ẩu mà là giết người.

Hạng B2
21/12/09
132
92
28
Cố tình vuợt đèn đỏ gây tai nạn nó khác với giảm ga ở ngã tư, em nghĩ nên cho ăn cơm kẻng 1 thời gian chứ không đơn giản đền là xong. Bán tải bây giờ nhiều như lợn con, nhiều ông nghĩ ngồi xe to nên chạy rất hổ báo chèn ép xe khác. Coi clip mà thấy tội nạn nhân chết oan mạng.

Không thể ko like bác vì em cũng bị mấy anh bán tải chèn ép. Đến ngã tư mình từ từ rẻ phải vì đường đông, một anh phọt răng dơ đã lao lên cúp đầu luôn. Giờ nghĩ lại cũng khá bực.

Hạng D
4/5/15
4.007
21.731
113
Theo phân tích của em thì có thể bác moto đã may mắn thoát chết. Nếu xem kĩ lại clip quay chậm, thì bác moto có đội nón bảo hiểm, khi xe bán tải tông vào, đầu bác ấy đập vào kính và nón bảo hiểm văng ra, và qua camera thứ 2, bác moto vẫn chưa tiếp đất mà bay thẳng vào cái cột ngay con lươn, cái cột này ko gãy, và nhìn kĩ hơn, sẽ thấy lưng bác ấy chạm cột trước, sau đó mới tiếp đất. Đặc biệt , đây làn nền đất chứ ko phải nền xi măng, nên có thể kết luận là bác ấy sẽ bị ngất do choáng, và có thể gãy một vài cái xương sườn