Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Rút kinh nghiệm là đèn xanh chưa chắc điềm lành, chớ có manh nha (chạy), quay đầu 2 bên kiểm tra, rồi hãy đề pa, kẻo thành ma trong tích tắc !!! :3dquaytay:

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Xe bây giờ đa số đều có ABS và DSC nha Bác. Ở tốc độ trên 100km thì muốn dừng xe ít nhất cũng phải hơn 30m. Trong trường hợp này tài bán tải có thể giật mình mà ko đạp thắng. Chứ không phải chủ ý.
ABS chỉ trong một số trường hợp thôi bác, chứ ko phải với tốc độ nhanh vậy mà ABS hoạt động như lý thuyết, có ABS mà không có phân bổ lực phanh, cân bằng điện tử..... thì một số trường hợp ABS cũng không khác gì không có nha bác. Bác xem video sẽ thấy tốc độ mà chiếc bán tải đó đang lao là bao nhiu????:3dquaytay:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B1
15/8/11
80
55
18
cảnh này ở đài loan các bác ạ. Tốt nhất là luôn chú ý cảnh giác cho dù mình đúng hay sai thì ko quan trọng nữa. Cái chính là tính mạng mình

• Like
Reactions: Châu Nguyễn
Hạng B2
30/8/14
139
69
28
34
Ông đứng giữa dải phân cách hên quá, làm em liên tưởng đến bác nào đi xe máy ở Q7 nhảy kịp khỏi xe đó

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
cảnh này ở đài loan các bác ạ. Tốt nhất là luôn chú ý cảnh giác cho dù mình đúng hay sai thì ko quan trọng nữa. Cái chính là tính mạng mình
Đài Loan sao đi phần đường bên trái, cảnh này nhìn vào ở Châu Á, đi tay trái, không phải Đài Loan đâu

Hạng C
7/5/15
742
975
93
36
Sài Gòn
Cái này chắc mấy anh bên tào khựa/đài hongkong vì thấy mấy cái lồng đèn tượng hình.

Bởi vậy, đèn có xanh thì cũng thong thả mà đi, gấp làm gì để bọn đầu đất nó đấm
Thailand bác ơi, anh trong lề chạy ra mặc sắc phục cs Thái.
Cs Hongkong áo trắng quần xanh.
Mấy cái cột màu vàng đó thường là biểu ngữ ca ngợi Vua Thái. Qua Thái đi đâu cũng thấy hình ảnh Hoàng Gia.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Thailand bác ơi, anh trong lề chạy ra mặc sắc phục cs Thái.
Cs Hongkong áo trắng quần xanh.
Mấy cái cột màu vàng đó thường là biểu ngữ ca ngợi Vua Thái. Qua Thái đi đâu cũng thấy hình ảnh Hoàng Gia.
Với HongKong không có xe gắn máy, còn TQ, ĐL thì đi phần đường bên phải.

• Like
Reactions: Châu Nguyễn
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Thằng chó lái xe bán tải đã đoạt cúp lư hương do Diêm Vương tài trợ :3dcuoi: