Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
tốc độ thiệt sự là đam mê của các bác,nhưng hy vọng tới lúc đụng chuyện các bác dũng cảm xử lý chứ đừng đánh bài chuồn rồi đổ thừa.
Với cái tốc độ trong clip thì chỉ dám hy vọng gia đình các bác ấy dũng cảm xử lý thôi bác à...
Chiếc Navara mà ra thêm chừng 1 tấc nữa thì ôg PKL có niềm đam mê tốc độ đó chắc phải xét nghiệm ADN để xác định danh tính quá...

Hạng B2
27/3/15
412
310
63
Nghe đâu bên Anh phạt nguội bọn chạy quá tốc độ rồi đăng clip mà:), con "Thiên đường" ta thì sao đây:confused:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
13/8/12
272
670
93
Thay vì đi lên mảnh thủy tinh thì mấy chú này chọn tốc độ để thử "lòng dũng cảm" :)

• Like
Hạng B2
11/9/14
278
107
43
36
Test Max Speed kinh vãi. Đường cao tốc cũng nên cho Moto phân khối lớn chạy, quy định để kiểm soát tốc độ

• Like
DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.401
93
43
Bồ ngon, xe ngon... lại ko thích xài lâu nhỉ, lạ thak :3dgolf:

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Vậy chắc là gia đình và bạn bè của bác đã bị chúng nó bem vào rồi ah? Thế nên bác mới ghét họ và ghét luôn cả e?

Đợi đến lúc nó bem mới được nói à. Pháp luật là để trừng phạt và phòng ngừa. Bênh vực cho đám thần kinh thì ai thương bác được.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Chắc lúc đăng ký thi, bọn kia bắt test ... và bị rớt .... nên câm họng luôn
Chứ tiền đông như quân nguyên thì chuyện đi thi, nộp lệ phí thi chỉ là chuyện ruồi muỗi đốt voi

Trình PKL của Việt Nam đa số như *ặc. Chỉ có vít ga liều mạng là hay. Hôm đi Motor Festival, thấy trình độ điều khiển xe của Thái và mấy bác Việt Nam mà nhục. Xe thì xịn cỡ nào cũng có nhưng chạy so với Thái như con nít so với người lớn. Giỏi đi đăng ký đua với Thái/Mã Lay/Indo xem có đua lại người ta không?

• Like
Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Giờ em mới biết ở Đà lạt vẫn còn đèn đỏ nhỉ

Em cũng có biết đâu :D Cái stt nó ghi sao em tường thuật lại như thế :p Có thể là đoạn trước khi vào Thành phố Đà Lạt 2 team đã gặp nhau lúc phượt chứ không lẽ nguyên tuyến đường mà không cái đèn báo hiệu chắc quốc gia nó loạn mất :D

• Like