Hạng B2
25/4/19
164
521
96
38
Lâm bò và đám lính đã đọc. Sắp có cty sân sau sản xuất món này
Chớt dở chưa, nhưng mấy loại của Hàn dùng ở long Châu thấy bán đó thôi, cần gì sản xuất mới

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
3/9/19
365
348
63
Japan
Kiểm tra lúc nào cũng dc. Nhưng cái nồng độ 0% thì các anh dùng não suy nghĩ tý đi.
Nhưng cái kiểu tận thu này thì khả năng sắp râ nghị định mới rồi.

Hạng B2
12/4/09
263
2.745
93
Thanh pho Ho Chi Minh
Vấn đề không nằm ở chỗ "uống rượu bia thì không lái xe". Hoàn toàn nhất trí. Đã uống là không lái.
NHƯNG:

" Uống hôm trước, đi grab về, 2 ngày sau hoàn toàn tỉnh táo, rồi ăn cơm rượu, hay uống 1 ly rượu thuốc, etc..." đều dính chấu nhé.
Bất kì nồng độ cồn nào có trong hơi thở là anh tiêu.

Tinh bột -> đường -> cồn là quá trình lên men tự nhiên hàng tỉ năm nay
Trái cây chín nào chả có mùi rượu?

Cái này mới hay - không uống gì hết mà thổi vẫn lên độ cồn, do máy hư! (hay có sai số - mà luôn luôn có sai số, vì không có cái gì trên đời này mà tuyệt đối cả. Đem cái thiết bị đo cầm tay - vốn có cấp độ chính xác tệ nhất trong các thiết bị đo - để đo cái 0 tuyệt đối!.) - anh cũng chết với mấy anh áo vàng.

kkk
Chào mừng đến xứ Đông Lào

Hạng B2
12/4/09
263
2.745
93
Thanh pho Ho Chi Minh
Túm lại ..cái máy đo chừng hơn 1 chai...mình mua cái để xài..sáng lên xe thổi phát xong rồi đi là yên tâm...
Mình test mấy lần..tối uống chừng 6-7 Lon ..sáng mai thổi nó ra = 0
Vụ này tùy cơ địa của từng người mà sáng mai nồng độ nó cònhay ko//// còn ae nào uống xỉn thì chắc cú sáng mai vẫn đo ra .....
Cứ thử đi anh.

mấy anh áo vàng dùng máy khác nhé. máy anh =0 còn của ảnh thì không chắc!

Hạng C
16/4/16
756
958
98
Vũng Tàu
Chớt dở chưa, nhưng mấy loại của Hàn dùng ở long Châu thấy bán đó thôi, cần gì sản xuất mới
Khi a có ý định kiếm thì phải nghĩ ra cách.
E ví dụ PCCC có công ty sân sau, k chọn nó t dập cho mày chết. Sau khi đổi địa bàn thì t cũng phải đưa người của t vào thay, dập thằng của người cũ văng ra, nhưng a ở giữa vẫn văng miểng. PGĐ conan phụ trách PCCC tỉnh thì có vợ làm bán bảo hiểm cháy nổ. Muốn yên thì biết rồi đấy

• Like
Hạng D
1/4/15
1.231
2.265
113
Quá hợp lý luôn để tăng thu ns trong tình hình miễn giảm thuế phí quá nhiều.
Người dân đi làm trễ, dn giao hàng trễ,… có lý do chính đáng, csgt dc ra đường thường xuyên, tăng thu nhập, khỏi giành ca như trước đây, bên bán máy thổi bán dc hàng tăng doanh số,…

• Haha
Reactions: motorocar
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Cuối tuần anh kiếm cái chốt đo nồng độ cồn nào đó, kiếm quán cà phê kế bên ngồi quan sát, uống hết ly nước là anh biết liền à, giải thích sao thì anh cũng không tin đâu.

Mấy đứa em đi đám cưới, lo dô dô miết quên ăn, tan tiệc biết chắc chỗ đó có chốt mà có xe bánh mì quen, nó ghé làm ổ bánh mì lót dạ. Cán bộ bên kia đường thấy, cầm máy qua đứng sau lưng nó, lịch sự chờ trả tiền bánh mì xong mới chìa cái máy ra hỏi anh có khỏe không ?

Sau đó là tâm sự với nhau làm như quen nhau mấy chục năm rồi ý, nào là anh chở chú tới cây ATM gần đây nha, ủa tài khoản hết tiền rồi hả ? Vậy giờ nhà có ai không ? ...
Cái đó là bạn ở đâu mình ko biết nhưng trên mình ko có vậy. máy bắn bây giờ kết nối dữ liệu hết chứ ko chỉ hiển thị trên máy ko và ko có sửa dc, Bắn là dính, dính là chịu và ko thể xin. Fen cứng mình làm CSGT nói m bị gì chứ 1 là nồng độ, 2 là tốc độ thì khỏi điện t, t ko có can thiệp dc. Hiểu vấn đề mình nói chưa

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Hồi trước ai cũng có nói bắn tốc độ là hình ảnh lưu lại abcd này kia á ..không chung bánh mì đc đâu...bác có bao h mất bánh mì khi bị bắn tốc độ chưa mà phát biểu ngây thơ vại..
Cái gì con người làm ra...con người đều có thể can thiệp đc hết .......
1 ông mới ra Tòa vì vụ can thiệp cấp BS đẹp đó.....thực tế chứng mình...thằng nào nói ko can đc ???
Cập nhật lại đi bạn, Súng bắn bây giờ khi bắn là đẩy dữ liệu về máy chủ ko còn như xưa chỉ lưu trên súng ko đâu. Bạn bị bắn thì phải coi cho bằng dc hình ảnh, ko có hình ảnh là khả năng bị hù còn có hình thì khỏi xin

• Like