Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Sao cap nhat s1 tren DVD pioneer 2850 Bac Quan?

Tập Lái
29/11/16
18
8
3
29
Sao cap nhat s1 tren DVD pioneer 2850 Bac Quan?
Bác lấy thẻ phần mềm VIETMAP S1 trong đầu DVD và thực hiện theo các bước sau:
1. Tải dữ liệu bản đồ mới nhất ở link dưới cuối bài.
2. Thư mục tải về là dạng file zip. Giải nén thư mục vừa tải về xong ta được folder Navi
3. Copy thư mục Navi được giải nén ở mục số 2 và chép đè vào thẻ nhớ.
Chú ý: Không được xóa file nào trên bộ nhớ của thiết bị vì nội dung trong dữ liệu cập nhật chỉ là một phần. Xóa bất kỳ file nào có thể làm cho chương trình không khởi động được hoặc hoạt động không bình thường.
4. Quá trình cập nhật đã hoàn tất, khởi động chương trình vào mục Cấu hìnhCấu hình => Chọn bản đồ =˃ để kiểm tra phiên bản bản đồ hiện tại.
Link down em đã chèn ở trên.
Xin cảm ơn bác đã ủng hộ sản phẩm của VIETMAP.

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Cám ơn bác Quân,

Bác hỏi thêm, cái thẻ nhớ nó nằm trong bộ tích hợp dẫn đường của Vietmap hay trong đầu DVD pioneer vậy?

Tập Lái
29/11/16
18
8
3
29
Bác
Cám ơn bác Quân,

Bác hỏi thêm, cái thẻ nhớ nó nằm trong bộ tích hợp dẫn đường của Vietmap hay trong đầu DVD pioneer vậy?
Bác có thể đem xe lên văn phòng VIETMAP, số 3 Trần Nhân Tôn Quận 5 để bên em tiến hành cập nhật miễn phí cho bác.

• Like
Reactions: aH0Ha
Hạng B2
4/12/05
335
8
18
45
HN
Em ở HN, hôm vừa rồi em cập nhật vô tình xoá thư mục Navi, giờ cứ đến màn hình chào mừng của Vietmap là báo lỗi, không truy cập bộ nhớ máy để copy dữ liệu vào được. Em đang dùng papago z3, bản quý 4 vừa rồi bắt vệ tinh rất chậm, yếu.
Giờ xử lý ra sao ạ, làm thế nào để truy cập win ce để copy ạ hay cách khắc phục
em cảm ơn

Tập Lái
29/11/16
18
8
3
29
Em ở HN, hôm vừa rồi em cập nhật vô tình xoá thư mục Navi, giờ cứ đến màn hình chào mừng của Vietmap là báo lỗi, không truy cập bộ nhớ máy để copy dữ liệu vào được. Em đang dùng papago z3, bản quý 4 vừa rồi bắt vệ tinh rất chậm, yếu.
Giờ xử lý ra sao ạ, làm thế nào để truy cập win ce để copy ạ hay cách khắc phục
em cảm ơn
Bác đem máy đến VIETMAP chi nhánh phía bắc - CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HUY -22 Xã Đàn - Phường Phương Liên - Quận Đống Đa - TP. Hà Nội . Để bên em tiến hành cài lại chương trình cho bác.

• Like
Reactions: nhat_nam80
Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Bác
Bác có thể đem xe lên văn phòng VIETMAP, số 3 Trần Nhân Tôn Quận 5 để bên em tiến hành cập nhật miễn phí cho bác.
Hi bác quanvietmap, mình đang dùng DVD Kovan, vào trang web của Vietmap thì thấy hướng dẫn cập nhật VietMapV27_Kovan_2015DEC. Nếu vậy, vẫn chưa phải là phiên bản mới nhất. Mong bác hướng dẫn thêm làm thế nào để mình cập nhật được phiên bản mới nhất cho DVD Kovan. Xin cám ơn!

16/12/14
144
376
63
Bác đem máy đến VIETMAP chi nhánh phía bắc - CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HUY -22 Xã Đàn - Phường Phương Liên - Quận Đống Đa - TP. Hà Nội . Để bên em tiến hành cài lại chương trình cho bác.
Em ở Nghệ An thì đến văn phòng nào hở bác?hút

Và em hỏi bác chút: Trước khi thao tác cập nhật, em sao chép toàn bộ nội dung dữ liệu trên thẻ Vietmap sang máy tính, nếu khi cập nhật lỡ mắc lỗi gì dẫn đến cập nhật không thành công, khi đó em lại copy dữ liệu đã sao lưu trên máy tính trở lại thẻ thì có sử dụng được không bác.