Tập Lái
29/11/16
18
8
3
29
Hi bác quanvietmap, mình đang dùng DVD Kovan, vào trang web của Vietmap thì thấy hướng dẫn cập nhật VietMapV27_Kovan_2015DEC. Nếu vậy, vẫn chưa phải là phiên bản mới nhất. Mong bác hướng dẫn thêm làm thế nào để mình cập nhật được phiên bản mới nhất cho DVD Kovan. Xin cám ơn!
Bác ơi hiện tại bên em không tiến hành cập nhật cho VIETMAP V17 và V27. Kỹ thuật bên em đang phát triển V47 để thay thế cho 2 phiên bản trên bác tạm thời đợi một khoảng thời gian bác nhé

• Like
Reactions: aH0Ha
Tập Lái
1/4/07
11
5
3
Đầu tiên, em xin chân thành cảm ơn bác đã ủng hộ sản phẩm của VIETMAP. Hiện tại, K9 pro đã có bản cập nhật firmware mới, bác có thể đem máy lên văn phòng công ty tại số 3 Trần Nhân Tôn quận 5 TP Hồ Chí Minh để cập nhật firmware mới.
Xin chúc bác một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc
Chào bác, phiên bản K9 pro của em là:
D03.G03.GXX.1.0.1.UR15
19-11-2016
2604
Vậy có cần nâng không bác ơi

Thanks bác

Tập Lái
9/3/17
1
0
1
66
Cái A45 tui làm không được:
- khi giải nén thì tên folder là VietMapS1_A45_2016Q4 chứ không phải là Android
- "Dùng dây cáp USB nối trực tiếp thiết bị A45 với máy tính qua cổng USB. Tiến hành khởi động thiết bị.... Sau khi hoàn tất khởi động tiến hành chọn Bật bộ lưu trữ USB > chọn OK .Lúc này ổ cứng trong của máy sẽ hiển thị trên máy tính như một ổ cứng gắn rời với tên VIETMAP " thì trên máy tính tui không thấy có cái "như một ổ cứng gắn rời với tên VIETMAP"
Vậy tui làm sao ? xin giúp dùm...thanks

Hạng B2
8/3/13
273
93
28
53
HCM
Hi bác quanvietmap, mình đang dùng DVD Kovan, vào trang web của Vietmap thì thấy hướng dẫn cập nhật VietMapV27_Kovan_2015DEC. Nếu vậy, vẫn chưa phải là phiên bản mới nhất. Mong bác hướng dẫn thêm làm thế nào để mình cập nhật được phiên bản mới nhất cho DVD Kovan. Xin cám ơn!

Chạy xe ra văn phòng Vietmap cập nhật lên S1 luôn đi bác.
Em cũng xài Kovan-Vietmap V27 vừa lên S1, thấy S1 hay hơn V27 nhiều

• Like
Reactions: aH0Ha
Tập Lái
23/11/16
12
14
3
35
- "Dùng dây cáp USB nối trực tiếp thiết bị A45 với máy tính qua cổng USB. Tiến hành khởi động thiết bị.... Sau khi hoàn tất khởi động tiến hành chọn Bật bộ lưu trữ USB > chọn OK .Lúc này ổ cứng trong của máy sẽ hiển thị trên máy tính như một ổ cứng gắn rời với tên VIETMAP " thì trên máy tính tui không thấy có cái "như một ổ cứng gắn rời với tên VIETMAP"

Bác bấm vào folder "VietMapS1_A45_2016Q4" thì sẽ vào folder "Android" mà.
Còn để ổ cứng hiện lên em nghĩ bác cắm jack vào cổng USB bên phải ngoài cùng ấy. Em cắm jack ở giữa điện vào nhưng ko kết nối USB đuợc.

Em up lên đuợc rồi. Tốn 5 phút mới kiếm được phần chỉnh tiếng Việt chớ vừa đi xe vừa nghe huớng dẫn tiếng Anh chắc điên luôn.

Hạng B2
23/12/16
104
55
28
38
Bác quan vietmap ơi. E đang xài vietmap s1 trên đầu JVC Kw-v520bt cho xe toyota. E lên trang web của vietmap để download update thì không thấy đầu dvd JVC. Vậy e phải down bản nào???

Hạng B2
28/4/10
105
21
18
Bác chủ hướng dẫn Em cập nhật bản đồ VietMap S1 Quý 4.2016 cho Sorento 2016 với ạ.

Tập Lái
21/6/11
38
21
8
Long Xuyên, An Giang
Em cũng giống như bác dùng cáp android jack ỡ giữa của a45 cũng ko kết nối với laptop đc. Tìm cái bật bộ lưu trữ hoài mà chẳng thấy . Hic. Help me

Hạng B2
23/4/14
104
50
28
Em cũng giống như bác dùng cáp android jack ỡ giữa của a45 cũng ko kết nối với laptop đc. Tìm cái bật bộ lưu trữ hoài mà chẳng thấy . Hic. Help me
EM nghĩ có thể do cáp android bác bị lỗi. Nãy em mới cập nhật bản đồ mới bình thường mà bác

• Like
Reactions: chauthuanlx