Thảo Luận Chung VietMap cập nhật...

Hạng D
16/11/20
2.656
7.920
113
37
hôm bữa cập nhật lên bản này mất luôn bản đồ...
Cái này mình đã gặp và nguyên nhân là do không cài lại bản phần mềm mới nhất của Vietmap trước. Nếu bác mua key chính chủ thì cứ tải về cài lại bản mới nhất xong gọi lên xin lại số key kích hoạt là xong.

• Like
Reactions: jerjely
Hạng B2
20/8/12
241
3.780
93
50
bautx.blogspot.com
Anh gọi lên tổng đài để được hướng dẫn, lần trước mình update cũng bị thế, cô nhân viên hướng dẫn vào xóa cái file gì đó, quên mất rùi, thì sẽ chạy bình thường.

• Like
Reactions: grandiss
Hạng D
14/8/11
4.168
88.350
113
thằng Vietmap này lởm từ phần cứng đến phần mềm
Mình dùng VM A50 cho hai đời xe rồi !! Thấy ổn trong tầm tiền anh ạ !! Cách 300m đã báo và báo tương đối chính xác . Bản mới báo cả biển cấm vượt.
Yếu điểm của VM hiện nay là chưa cập nhật tình hình đường xá theo thời gian thực được giống GM thôi.

Hạng D
14/8/11
4.168
88.350
113
VM mới up date phần mềm bản mới . Bản này khi update nó đòi mã code kích hoạt. Anh goi lên hotline cua VM họ tư vấn để xử lý rất tận tình.
Mình cũng gặp rồi. Trước khi đi một vòng SG - Phan Rang - Nha Trang - Đà Lạt - Bảo Lộc - Sai Gòn cẩn thận up date lại. Kết quả là chuyến đó chạy ko có VM. :p :D

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
VM mới up date phần mềm bản mới . Bản này khi update nó đòi mã code kích hoạt. Anh goi lên hotline cua VM họ tư vấn để xử lý rất tận tình.
Mình cũng gặp rồi. Trước khi đi một vòng SG - Phan Rang - Nha Trang - Đà Lạt - Bảo Lộc - Sai Gòn cẩn thận up date lại. Kết quả là chuyến đó chạy ko có VM. :p :D
Chắc Bác quen đường nên chạy OK, gặp em không có VM thì hơi bị rối.

• Haha
  • Love
Reactions: jerjely and mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.168
88.350
113
Chắc Bác quen đường nên chạy OK, gặp em không có VM thì hơi bị rối.
Gần 30 năm chạy xe hơi mình luôn luyện cho mình thói quen nhìn biển báo, nhìn hình vẽ trên đường , bảng chỉ dẫn trên đường để chạy nên VM chỉ trợ giúp khoảng 30% thôi anh !! :) .
\ Có VM thì thoải mái hơn một tý vì nó nhắc mình oang oang... bằng không thì cũng chạy bình thường... chỉ cần chú ý hơn một chút !!

Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Anh gọi lên tổng đài để được hướng dẫn, lần trước mình update cũng bị thế, cô nhân viên hướng dẫn vào xóa cái file gì đó, quên mất rùi, thì sẽ chạy bình thường.
Anh có bị giống e ko? VM vẫn chạy bt, giọng nữ báo tốc độ giới hạn là xxx vẫn bt, chỉ có điều là ko có bản đồ j hết. ban đầu e update trực tiếp máy cứ báo ko có kết nối, e chuyển sang phương án 2 là down từ máy tính về rồi copy zô thẻ nhớ update.

• Like
  • Wow
Reactions: jerjely and Baron
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
anh xử lí dc ko? phải làm j a nhớ ko?