Tập Lái
8/2/07
24
0
1
Sài Gòn
Cho em hỏi có bác nào đã gắn VIETMAP cho em Carem chưa?dùng có ổn định và chính xác khác ko?vì dạo này em thấy đường Sài Gòn lô cốt nhiều quá đường 1 chiều thành 2 chiều và ngược lại lung tung quá
.Em ko biết có nên dùng ko?Nhờ các cao nhân chỉ giáo nếu có hình up lên em cám ơn nhiều nhiều.

Hạng B2
1/6/05
397
104
43
Hochiminhcity
Vietmap nào mà dùng riêng cho Caren thế Bác, thật ra nó sử dụng cho cho các loại xe bác ơi, nếu xe bác có lắp màn hình rồi thì có loại riêng sử dụng cho cái màn hình đó, còn không thì mua cái có luôn màn hình rồi gắn lên xe mà di chuyển thôi, việc cập nhật thường xuyên của vietmap thì bất khả thi khi mà hôm nay có lô cốt mai kia hết lô cốt thì lại sắp xếp làn xe lại chính vì vậy mà phía tụi nước ngoài đang phát triển thêm dòng định vị qua hệ thống internet nó có khả năng rộng hơn bác à, nếu bác thích đi xa du lịch đến những nơi mình không biết thì nên mua, tuy thế đôi khi em sử dụng thì vẩn dò đường bằng miệng thôi bác ơi vì khi đang đi tự nhiên nó biến mất trên màn hình, nhưng nói thật thì rất là tiện lợi khi có sự hổ trợ đắt lực của hệ thống này là không thể bàn cải

Tập Lái
8/2/07
24
0
1
Sài Gòn
Cám ơn hai bác nhiều nhất định em sẽ trang điểm cho vợ 2 của em thêm tiện ích này

Tập Lái
24/4/08
10
0
0
Máy của Bác Tuấn xem ra đẹp nhỉ, bác Công Minh nên xem xét cái này

Tập Lái
8/2/07
24
0
1
Sài Gòn
Bác tuanle cho em cái giá fix nhé.Tiện thể cho em hỏi phần mềm Vietmap ben bac co the up date ko?co mất phí gì ko bác?thanks bác nhiều thật nhiều

Hạng F
5/3/05
8.718
72.182
113
đây
cũng tùy, có người cần, người không, trước không cần, nay thấy cần...

như nhiều người, mua xe là phải lắp ngay cái LCD tích hợp DVD để xem phim, nhưng em thì chạy xe mấy năm chưa bao giờ em có ý xem cái gì đó trên xe mình... nhưng chắc sắp tới cũng phải lắp cho thắng cu nó coi, bớt phá... phát sinh nhu cầu theo hoàn cảnh bác ạ

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
tuanle nói:
cũng tùy, có người cần, người không, trước không cần, nay thấy cần...

như nhiều người, mua xe là phải lắp ngay cái LCD tích hợp DVD để xem phim, nhưng em thì chạy xe mấy năm chưa bao giờ em có ý xem cái gì đó trên xe mình... nhưng chắc sắp tới cũng phải lắp cho thắng cu nó coi, bớt phá... phát sinh nhu cầu theo hoàn cảnh bác ạ

Bác tuanle có cung cấp cái CarKit để gắn PocketPC trên xe không ạ ?