Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Vietmap dùng cho dt Blackberry Bold

Tập Lái
7/6/09
35
0
0
Có bác nào cài VM cho Blackberry chưa ạ? Từ điện thoại có cách nào kết nối qua màn hình của xe không? Xe em Grandis có màn hình Kenwood, em lại đang dùngđt Blackberry Bold. Như vậy mình có thể tận dụng để cài VM và đưa lên vợ 2 không các bác ơi? Em đang kẹt lúa, muốn tiết kiệm.

EMMA JUDGE
1/9/08
1.099
3
38
Tp Hồ Chí Minh
m.facebook.com
bluetooth nghe nhac qua điện thoại thì làm nhiều rồi, con viepmap qua điện thoại chuyển sang heat unit thì chưa ai bàn tới vụ này tính đến thời điểm hiện tại bác ạ.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.664
113
đây
evererstFC nói:
Có bác nào cài VM cho Blackberry chưa ạ? Từ điện thoại có cách nào kết nối qua màn hình của xe không? Xe em Grandis có màn hình Kenwood, em lại đang dùngđt Blackberry Bold. Như vậy mình có thể tận dụng để cài VM và đưa lên vợ 2 không các bác ơi? Em đang kẹt lúa, muốn tiết kiệm.
có mấy cái DTDD có chức năng AV out bác có thể cài vietmap lên DTDD rồi cắm dây qua LCD trên xe mà ngó cho nó sướng, nhưng tất nhiên vẫn phải ĐK bằng DTDD

BlackBerry giờ vietmap chưa hỗ trợ nên không cài đc

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
đúng vậy, với BB thì bác nên dùng Gmap. chứ theo em biết thì Vietmap không hỗ trợ BB. mà trước giờ ít ai dùng BB để dẫn đường bác ạ. Gmap có vài cái cũng hay lắm. em dùng BB 7290 mà dùng Gmap cũng định vị được vị trí của em, chỉ có tội hơi tốn xiền

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Dùng VN cho BB thi hiện tại chưađcc.
còn dùng Gmap cho Bb thì nên dùng GPRS Sim Free dừng nên dùng 3G vì tôn tiền
Vietmap chạy ngon trên PPC của HTC hoặc Dùng Nokia Hệ diều hành Symbian Crack dùng ngon.
bác nao cần Hack cho NoKiA em giúp 1 tay
thân

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Dùng Gmap thì tốn tiền gprs lắm bác ạ,chưa kể một số nơi sóng gprs yếu,em đang dùng con HTC TOUCH HD2,nhưng thấy pin hơi chuối,bán lấy con BB Bold 9700,công nhận nghe thoại rất rõ và pin lâu.Nhưng ngược lại thì ứng dụng thua xa PPC,vd: tự điển rất ít từ,ko xài Vietmap...Cuối cùng quay lại với HTC HD2 và cảm thấy an phận với e nó.Công nhận HTC bắt sóng gps để dùng Vietmap ok nhất trong tất cả các dòng PPC e từng xài như Sony X1,Omnia II.