Tập Lái
28/10/16
5
2
3
54
Theo một số bạn bè nước ngoài nói, xe hơi Suzuki không được bền cho lắm. Không biết đúng không ? Bác nào đã xài ô tô Suzuki cho ý kiến với
tôi rất ngạc nhiên ý kiến này đó, xe SU rất ...rất bền, TOY không có cửa ở NN đâu, nhất là ở Nhật. Đánh giá chung của những người Nhật chuyên dùng xe : SU máy bền, chắc , khỏe. Tuy nhiên option thì thua các bác Korea nên việc tiếp thị sẽ khó được đánh giá cao. Không đi SU thì thôi, đi rồi mê luôn.

• Like
Reactions: thutrang99
Tập Lái
28/10/16
5
2
3
54
Giá phiên bản All grip này chát phết nhỉ. Đc cái danh SUV nhập từ Châu Âu :D
bạn không dùng xe hai cầu hoặc không đi xe 4WD nên mới có câu chán. hihihihi An toàn hơn rất nhiều đối với xe 2WD. nhất khi trời mưa hoặc đường trơn.

Tập Lái
28/10/16
5
2
3
54
Các bác vô đây chê 1 là sales hãng khác, 2 là chưa từng chạy Vitara. Tôn trọng ý kiến các bác, nhg khen chê phải hợp lý. Chê ngoại hình là tuỳ cảm nhận mỗi người, nhg khuyên các bác nếu có nhu cầu một con xe 5 chỗ gầm cao chạy nội thị + đường trường 50/50 thì Vitara là lựa chọn rất tốt.
mình đi grand vitara 2014 và swift 2014. Đi rồi mê luôn, giờ muốn đổi swift lấy SU all grift thôi.

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
tôi rất ngạc nhiên ý kiến này đó, xe SU rất ...rất bền, TOY không có cửa ở NN đâu, nhất là ở Nhật. Đánh giá chung của những người Nhật chuyên dùng xe : SU máy bền, chắc , khỏe. Tuy nhiên option thì thua các bác Korea nên việc tiếp thị sẽ khó được đánh giá cao. Không đi SU thì thôi, đi rồi mê luôn.

Su bền, lành. Tôi đã dùng Su qua 2 năm.

Tuy nhiên định giá cao hơn KIA, Hyundai là Su hoặc sai lầm hoặc chưa muốn phát triển ở Việt Nam. Ở tất cả các thị trường Su chỉ mạnh ở phân khúc xe nhỏ, máy nhỏ. Ở thị trường Mỹ, Su mới bị đá bay luôn vì không cạnh tranh lại các hãng khác và nằm dưới khá xa so với thương hiệu Hàn. Tuy nhiên, ở thị trường Nhật, phân khúc K-car, Su rất mạnh.

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng B2
23/8/07
351
44
28
Tân Thành- Vũng Tàu
Con này em có xem ở triển lãm, dưới cửa sổ trời che bằng tấm lưới, o có trần, em hãi, cái giá em cũng hãi. Su ờ AD là một trong những hãng dẫn đầu, nhưng ở VN chán quá.

Hạng D
14/8/16
1.837
2.219
113
39
Mức giá bán dự kiến 879.000.000 VNĐ (đã gồm thuế VAT)! Suzuki vn mắc bệnh hoang tưởng rồi!
CX-5 giá 984tr khuyến mãi thêm 60tr nữa máy 2.0! Option bao la!
Có bị hâm mới đi mua vitara!

Hạng D
8/5/16
2.224
5.897
113
Mức giá bán dự kiến 879.000.000 VNĐ (đã gồm thuế VAT)! Suzuki vn mắc bệnh hoang tưởng rồi!
CX-5 giá 984tr khuyến mãi thêm 60tr nữa máy 2.0! Option bao la!
Có bị hâm mới đi mua vitara!
So 2WD với 4WD sao đc bác?
Xe nhập nguyên chiếc từ Châu Âu có cái giá của nó bác ơi!

Hạng B2
6/5/16
324
192
43
43
Nhiều ông vào đây chém bậy 1 câu là giá xe Suzuki đắt, các ông nói nó đắt thì nó đắt so với xe gì??? Nếu không có phân tích, so sánh với xe khác thì đừng vào nhổ bậy nhé.

Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Mới ghé showroom nghe sâu nói chiếc này Suzuki VN chỉ nhập về có 1 chiếc để đem đi triển lãm thôi chứ chưa có bán. Đem về thăm dò mà để giá ntn chắc khỏi cần nhập về nữa.

• Like
Reactions: mazda6.